Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Cần bán nhà mặt phố Mã Mây, Hoàn Kiếm. DT 77m2 x 4, MT 3.5m. Vị trí đẹp nhất phố, KD sầm uất

Gia đình cần bán nhà mặt phố Mã Mây, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.- DT 77m² x 4T, MT3.5m- Vị trí nhà mặt phố Mã Mây, đoạn thẳng đẹp nhất phố, 1 sổ, 1 chủ Phố kinh doanh sầm uất Quận Hoàn Kiếm, toàn người nước ngoài sinh sống, chuyên ...
16/01/2024
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
56 tỷ 76 m²

0937802790

Chính chủ bán nhà mặt phố Hàng Hành Hoàn Kiếm 58m2, 6 tầng, mặt tiền 5m, full nôi thất chỉ 67 tỷ

Căn nhà 6 tầng tọa lạc tại mặt phố Hàng Hành, phố cổ Hoàn Kiếm, Kinh doanh buôn bán tấp lập ngày đêm, đi bộ vài phút ra Hồ Hoàn Kiếm, khu vực nhiều khách nước ngoài thuê ở, du lịch Diện tích 58m2, 6 tầng với mặt tiền 5m Thiết Kế: ...
16/01/2024
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
67 tỷ 58 m²

0937802790

BÁN NHÀ MỚI GẦN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP NHỔN-32M-5 TẦNG-BA GÁC-2,68 TỶ

Nhà của tôi tọa lạc gần đường 32, chỉ cách đô thị Hinode Royal Park một quãng ngắn, và chỉ 1km từ Đại học Công nghiệp. Với thiết kế đẹp mắt và trang bị hiện đại, ngôi nhà 5 tầng này có 3 phòng ngủ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu ...
16/01/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
2.68 tỷ 30 m²

0981871557

Duy nhất Bán MP Mạc Thái Tổ 47M 6T MT 4,3M Lô góc KD đỉnh Nhỉnh 20 Tỷ

Duy nhất, tôi đang bán nhà mặt phố Mạc Thái Tổ, diện tích 47m2, cao 6 tầng, mặt tiền 4,3m, với vị trí lô góc tuyệt đẹp, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Đây là cơ hội hiếm có trong khu vực VIP quan chức, nơi mà nhà bán không dễ ...
16/01/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22.1 tỷ 47 m²

0946882586

Giảm sốc 1Tỷ MP Mạc Thái Tổ 47M 6T MT 4,3M Lô góc KD đỉnh Nhỉnh 20 Tỷ

Giảm sốc 1 tỷ, mặt phố Mạc Thái Tổ, diện tích 47m2, 6 tầng, mặt tiền 4,3m, lô góc, kinh doanh đỉnh cao, giá chỉ nhỉnh 20 tỷ. Cơ hội hiếm có với siêu phẩm mặt phố trên! Vỉa hè rộng rãi, lô góc nổi bật, nằm trong khu vực VIP quan ...
16/01/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22.1 tỷ 47 m²

0392703055

Có 102 Bán Đất tặng 2 nhà 5 tầng MP Mỹ Đình 109M MT 4,9M Lô góc Kinh doanhVăn phòng chỉ169trệu/m2

Gia đình tôi cần bán gấp mảnh đất vị trí đắc địa tại phố Mỹ Đình. Diện tích 109m2, mặt tiền rộng 4,9m, lô góc với không gian thoáng sáng vĩnh viễn. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh hay cho thuê căn hộ dịch vụ, ...
16/01/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
18.5 tỷ 109 m²

0946882586

Bán Đất tặng 2 nhà 5 tầng MP Mỹ Đình 109M MT 4,9M Lô góc Kinh doanhVăn phòng chỉ169trệu/m2

Bán đất vị trí vàng tại phố Mỹ Đình, diện tích 109m2, mặt tiền 4,9m, lô góc cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh và văn phòng. Gia đình tôi cần bán gấp trước Tết với giá chỉ 169 triệu/m2. Mảnh đất này nở hậu, thoáng sáng vĩnh viễn, ...
16/01/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
18.5 tỷ 109 m²

0392703055

NGUYỄN VĂN CỪ - GARA Ô TÔ - LÔ GÓC - THANG MÁY - KINH DOANH - NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ – 16 TỶ

Nhà mới xây 6 tầng với thiết kế hiện đại, có thang máy và gara ô tô, mang đến không gian sống thoáng đãng và dễ chịu nhờ khả năng đối lưu không khí tuyệt vời. Ngõ trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, giúp di chuyển thuận ...
16/01/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
16 tỷ 45 m²

0843618881 0843618881

NGUYỄN VĂN CỪ - ĐẲNG CẤP -  OTO TRÁNH- GARA 2 OTO - NHÀ XÂY MỚI 70m2 - 6 TẦNG THANG MÁY- FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ- 13.2 TỶ.

NGUYỄN VĂN CỪ - ĐẲNG CẤP - OTO TRÁNH- GARA 2 OTO - NHÀ XÂY MỚI 70m2 - 6 TẦNG THANG MÁY- FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ- 13.2 TỶ.

Ngõ rộng rãi, sạch sẽ, xung quanh là những ngôi nhà sang trọng của các quan chức và doanh nhân. Nơi đây có không khí trong lành, cộng đồng văn minh, với nhiều công ty, văn phòng và quán xá sôi động. Ngôi nhà được xây mới 6 tầng, trang bị ...
16/01/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
13.20 tỷ 70 m²

0843618881 0843618881

NGUYỄN VĂN CỪ 50M2 - HIẾM CÓ KHÓ TÌM - Ô TÔ VÀO NHÀ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - NGÕ THÔNG PHÂN LÔ Ô TÔ VÀO – 5.68 TỶ

Nhà 3 thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập khắp căn nhà. Với thiết kế 5 tầng, không gian sống của bạn sẽ luôn thoải mái và tiện nghi. Tầng 1 bao gồm phòng bếp rộng rãi và gara ô tô thuận tiện. Tầng 2 là khu vực lý tưởng với phòng ...