Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Tài Chính chưa tới 1 tỷ Sở hữu 77,5m2 Đất Công Nghệ Cao Hòa Lạc

Đất nền 77,5m2 tại Yên Mỹ, Bình Yên, tọa lạc cạnh hồ sinh thái, gần khu công nghệ cao và trung tâm huyện. Đường ô tô vào tận nơi, thuận tiện cho việc di chuyển. Sổ pháp lý rõ ràng, giá chỉ chưa tới 1 tỷ. Liên hệ ngay với tôi, Hằng ...
20/03/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
12 triệu 78 m²

0363238789

Chính chủ bán rẻ mảnh đất oto đỗ cửa tại Vĩnh Lộc - Thư Phú - Thường Tín - Hà Nội.

Mảnh đất lý tưởng tại Vĩnh Lộc - Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới! Tôi chính chủ bán mảnh đất 60m2, mặt tiền 4,5m, ô tô đỗ cửa, thuận tiện cho việc di chuyển. Chỉ trong bán kính vài trăm mét, bạn sẽ tìm ...
20/03/2024
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội
1.05 tỷ 60 m²

0354369999

Chính chủ cần tiền bán mảnh đất tại Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội

Tôi cần bán mảnh đất tại Hồng Vân, Thường Tín, Hà Nội với diện tích 47m2, có nở hậu. Đất nằm trong bán kính vài trăm mét là trường học, chợ, khu tái định cư và khu du lịch sinh thái Hồng Vân, rất thuận tiện cho sinh hoạt. Đặc ...
20/03/2024
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội
799 triệu 47 m²

0354369999

BÁN NHÀ-VIỆT HƯNG-LONG BIÊN-GẦN PHỐ-MẶT TIỀN RỘNG-AN SINH CỰC ĐỈNH

Tôi cần bán nhà tại khu vực Việt Hưng, Long Biên. Ngôi nhà có vị trí đắc địa, gần phố, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Mặt tiền rộng rãi, thoáng đãng, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn. Khu vực ...
20/03/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 67 m²

0563711668

BÁN TOÀ NHÀ MẶT PHỐ ĐỐNG ĐA TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - KINH DOANH ĐỈNH CAO - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 220Mx9TẦNG - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - CHỈ 90 TỶ - LH: 0904161087

Toà nhà mặt phố Đống Đa, vị trí đắc địa tại trung tâm quận Đống Đa, đang được chào bán với giá 90 tỷ. Với diện tích 220m2 và thiết kế 9 tầng, toà nhà hoàn công đầy đủ, mang lại không gian lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh ...
20/03/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
90 tỷ 220 m²

0904161087

Căn góc ngoại giao vip 112m2 giá rẻ, vào HĐMB trực tiếp cđt dự án Grand Sunlake - Văn Quán

Cần bán suất ngoại giao căn góc 3PN diện tích 112,6m² giá 4,5tỷ view Đông Bắc - Đông Nam.Vào hợp đồng 30%, ký trực tiếp CĐT.Có hỗ trợ vay vốn ngân hàng 65% giá trị căn hộ, miễn gốc lãi 18 tháng, ân hạn nợ gốc 24 tháng.Căn 03 được ...
20/03/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
4.5 tỷ 112 m²

0782324721

LÔ GÓC,3PN,87,7m2 chỉ 3,2tỷ nhận nhà ở ngay, vay tối đa 70% miễn lãi gốc đến 2025

LÔ GÓC,3PN,87,7m2 chỉ 3,2tỷ nhận nhà ở ngay, vay tối đa 70% miễn lãi gốc đến 2025Thông tin mô tả Hỗ trợ vay tối đa 70% giá trị căn hộ, nhận nhà ở ngay và miễn lãi gốc đến 26.06.2025 (sau 2 năm mới phải trả ngân hàng).Liên hệ để ...
20/03/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.2 tỷ 87 m²

0782324721

Chỉ 3,2tỷ nhận nhà 3PN S: 80.2m2 ở ngay tại Vinhomes Smart CK 18% lên tới 700tr.

Căn 3PN DT: 80.2m² (TT) chỉ 3.2tỷ nhận nhà ở ngay CK 18% lên tới 700tr full chỗ để xe Vinhomes Phân khu Sakura Vinhomes Smart. -Gọi ngay Em Tuấn 0846859786- Với chính sách ân hạn gốc lãi 0đ 24 tháng đến 26/6/2025.- Căn 3PN giá chỉ 3.2tỷ nhận nhà ở ...
20/03/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.2 tỷ 80 m²

0782324721

Chỉ từ 3,2 tỷ/căn - Sở hữu ngay căn hộ, 90m2 tại quận Hà Đông

- Chiết khấu 500 triệu.- Tặng gói nội thất 168 triệu.- Hỗ trợ lãi suất 0%/24 tháng.------------------------------Thiết kế căn hộ:- Căn 2 phòng ngủ + 1: 90m² (từ 3,2 tỷ).- Căn 3 phòng ngủ: 96 112m² (từ 3,8 tỷ).-------------------------------- Bàn giao ...
20/03/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
3.15 tỷ 90 m²

0782324721

Bán  Gấp 3PN Sakura rộng 87,9m2, nhà mới tinh. Gia đình bán nhanh trong tháng giá thấp hơn thị trường

Bán Gấp 3PN Sakura rộng 87,9m2, nhà mới tinh. Gia đình bán nhanh trong tháng giá thấp hơn thị trường

[Gấp] Gia đình cần vốn bán nhanh trong tháng căn 3PN diện tích rộng view vườn Nhật, bể bơi 4 mùa tòa Sakura- Diện tích tim tường 87,9m², diện tích thông thủy 79,8m².-- Giá bán gấp 3.49 tỷ cho khách thiện chí vào việc sớm
20/03/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.43 tỷ 88 m²

0782324721

Căn hoa hậu 3PN Vin Sakura rộng nhất và view vườn Nhật. Nhà mới tinh nhận nhà ở ngay

Gia đình cần vốn kinh doanh bán gấp căn góc 3PN căn hoa hậu tòa Sakura diện tích rộng nhất- Ban công view trực diện vườn Nhật, căn góc 3PN đều có cửa sổ lớn và ánh sáng tự nhiên- Diện tích tim tường 87,9m², diện tích thông thủy 79,8m².- ...
20/03/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.49 tỷ 88 m²

0782324721

Bán Căn Chung Cư Cao Cấp 3 ngủ, Nhân Chính - 96M - Chỉ 4,4 tỷ - LH: 0904161087

Căn chung cư cao cấp 3 phòng ngủ tại Nhân Chính đang chờ đón bạn! Với diện tích 96m² và mức giá chỉ 4,4 tỷ, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng. Căn hộ được thiết kế hợp lý với 3 phòng ngủ, 2 ...
20/03/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
4.4 tỷ 96 m²

0904161087

TÔI CẦN CHUYỂN NHƯỢNG NHÀ RIÊNG TẠI NGUYỄN PHÚC LAI, ĐỐNG ĐA, 113.5 M2, 5 TẦNG, CÓ Ô TÔ, THANG MÁY

Tôi cần chuyển nhượng căn nhà riêng tại Nguyễn Phúc Lai, Đống Đa với diện tích 113,5 m2, 5 tầng, có chỗ để ô tô và thang máy. Gia đình tôi đang muốn bán nhanh trong tháng với giá 200 triệu/m2. Căn nhà tọa lạc tại ngõ 104 Nguyễn Phúc Lai, ...
20/03/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
22.60 tỷ 113 m²

0961921592

KHU PHÂN LÔ - Ô TÔ - NHÀ THOÁNG TRƯỚC SAU - SIÊU ĐẸP - THANG MÁY CAO CẤP

Vị trí căn nhà nằm trong khu phân lô dân trí cao, ngõ rộng rãi 4m, ô tô nhỏ có thể vào tận nơi, đảm bảo an ninh và môi trường sống sạch sẽ. Được xây dựng với tâm huyết, gia chủ đã thiết kế căn nhà với nội thất hiện đại và ...
20/03/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11.1 tỷ 40 m²

0902518886

Bán nhà Đào Tấn  – Ba Đình 62m x 5T. MT 4.3m Giá 12.7 tỷ. LH: 0967030136

Bán nhà Đào Tấn – Ba Đình 62m x 5T. MT 4.3m Giá 12.7 tỷ. LH: 0967030136

Bán nhà Đào Tấn, Ba Đình với diện tích 62m2, 5 tầng, mặt tiền 4.3m, giá 12.7 tỷ. Liên hệ: 0967030136. Nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, trong khu phân lô yên tĩnh, ngõ thông ra phố Phan Kế Bính. Khu vực trung tâm gần công viên Thủ Lệ, ...
20/03/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
12.7 tỷ 62 m²

0967030136

Cần bán căn hộ Góc phụ 67m chung cư HH02-1 Kđt Thanh Hà Cienco 5

Gia đình tôi cần bán gấp căn hộ góc phụ tại tầng 6 toà HH02-1, khu 6 toà cạnh bể bơi, KĐT Thanh Hà Cienco 5 với diện tích 67m2. Căn hộ này được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ...
20/03/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
67 m²

0877113931 0335688885

Bán đất  chương mỹ 150m2, mặt tiền 8m , 1.8 tỷ (thương lượng)

Bán đất chương mỹ 150m2, mặt tiền 8m , 1.8 tỷ (thương lượng)

Bán đất tại Thủy Xuân Tiên, Chương Mỹ với diện tích 150m2 (đất ở 100m2), mặt tiền rộng 8m, giá 1.8 tỷ (có thể thương lượng). Đặc điểm nổi bật: - Mặt tiền và hậu đều 8m, dễ dàng chia thành 2 lô. - Đường rộng, thông thoáng, ô ...