Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán nhà ngõ Thịnh Hào, Đống Đa, 35m2x5 tầng, nhà đẹp ở ngay ngõ 3 gác hơn 6tỷ

Ngôi nhà nằm ở ngõ Thịnh Hào, chỉ cách mặt đường Tôn Đức Thắng vài bước chân, mang đến cho bạn sự tiện lợi trong việc di chuyển đến trường học, công việc hay những buổi đi chơi. Chỉ mất 5 phút lái xe, bạn có thể đến Lăng ...
27/04/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
6 tỷ 35 m²

0349513761

B.Á.N GẤP NHÀ ĐƯỜNG QUAN TRUNG - HÀ ĐÔNG 40mx5T, 5.95 tỷ

B.Á.N GẤP NHÀ ĐƯỜNG QUAN TRUNG - HÀ ĐÔNG 40mx5T, 5.95 tỷ

Nhà mới xây đẹp, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay. Vị trí thuận lợi với ô tô đỗ cửa, mang lại sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Sổ đỏ đã có sẵn, đảm bảo giao dịch ...
27/04/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
5.95 tỷ 40 m²

0966716065

SIÊU PHẨM NGỌC LÂM, LONG BIÊN, HÀ NỘI 58.5M2 X 6 TẦNG - THANG MÁY - FULL NỘI THẤT

Siêu phẩm tại Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội đang chờ đón bạn! Với diện tích 58,5m2 và mặt tiền 4,5m, căn nhà 6 tầng được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, có thang máy tiện lợi, mang đến sự thoải mái tối đa cho cuộc ...
27/04/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 58 m²

0911969889

Bán đất lô đất đẹp giá rẻ tại thôn Đông Nam, xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ

Tôi cần chuyển nhượng một lô đất đẹp tại thôn Đông Nam, xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội. Lô đất có diện tích 726m², trong đó có 300m² đất thổ cư, phần còn lại là đất vườn thích hợp cho việc trồng cây lâu năm. Vị trí ...
27/04/2024
Huyện Thanh Oai, Hà Nội
5 triệu 726 m²

0816176347

Bán căn hộ Góc phụ 67m Full nội thất toà HH02 B1.4 Kđt Thanh Hà Cienco 5

Căn hộ góc 2 phòng ngủ rộng rãi 67m2 của tôi đang chờ đón chủ nhân mới tại khu 6 tòa cạnh bể bơi KĐT Thanh Hà Cienco 5. Với thiết kế hiện đại, nội thất đồng bộ và hoàn toàn mới, căn hộ này hứa hẹn mang đến cho bạn một không ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
67 m²

0877113931 0335688885

BÁN NHÀ-DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG - GIÁ SIÊU MỀU 4 Tỷ HƠN

BÁN NHÀ-DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG - GIÁ SIÊU MỀU 4 Tỷ HƠN

Bán nhà tại Dương Nội, Hà Đông với giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 4 tỷ đồng. Nhà có diện tích 38m2, xây dựng 4 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình. Đặc biệt, khu vực trước nhà có chỗ để xe ba gác, ô tô có thể tránh nhau ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.50 tỷ 38 m²

0332531788

Bán Nhà Dương Nội - Hà Đông 38m2 x 4, Giá thấp hơn 500tr so với Giá

Bán nhà Dương Nội - Hà Đông, diện tích 35m² x 4 tầng, giá chỉ thấp hơn 500 triệu so với giá thị trường. Vị trí đắc địa, nằm ngay cạnh chợ, ô tô đỗ thoải mái cả ngày đêm. Ngôi nhà được thiết kế sang trọng, hiện đại, với ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.50 tỷ 38 m²

0332531788

Nhà xây 5 tầng .5 phòng ngủ. Vài bước chân ra hồ tây. Mặt tiền 6m. Đường ô tô tránh tại Trích Sài Hồ Tây

Ngôi nhà của tôi có diện tích 39m2, thực tế lên tới 43m2, được thiết kế 5 tầng với 5 phòng ngủ rộng rãi, lý tưởng cho cả gia đình. Chỉ cần vài bước chân là bạn đã đến Hồ Tây thơ mộng, nơi lý tưởng để thư giãn và tận ...
27/04/2024
Quận Tây Hồ, Hà Nội
13.5 tỷ 43 m²

0824987987

TRUNG TÂM HOÀNG MAI. 50M RA MẶT PHỐ- SỔ ĐỎ NỞ HẬU. DT50M - GIÁ 4,6 TỶ.

Nhà nằm tại vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận Hai Bà, chỉ cách mặt phố 50m, giao thông vô cùng thuận tiện. Xung quanh khu vực có nhiều tiện ích phục vụ cho cuộc sống hàng ngày. Căn nhà được xây dựng chắc chắn với 5 tầng khung cột ...
27/04/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4.6 tỷ 50 m²

0978813803

Bán nhà Đội Cấn/Ba Đình/Hà Nội chỉ 5.95 tỷ

Bán nhà Đội Cấn/Ba Đình/Hà Nội chỉ 5.95 tỷ

Nhà bán tại Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội, với mức giá 5.95 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tại khu vực trung tâm. Ngôi nhà tọa lạc ở vị trí đắc địa, gần nhiều tiện ích như trường học, ...
27/04/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
5.95 tỷ 34 m²

0936390092

Bán nhà riêng tại Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội diện tích 38m2 giá nhỉnh 4 Tỷ

Nhà riêng cần bán tại Đường La Nội, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 38m2, giá nhỉnh 4 tỷ. Ngôi nhà mới xây, có thể vào ở ngay, với hai mặt tiền thuận lợi cho việc kinh doanh. Đường ô tô tránh nhau thoải mái, mang lại sự thuận tiện ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.50 tỷ 38 m²

0332531788

- Mặt Phố Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân.

- Mặt Phố Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân.

Mặt phố Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân chính là điểm đến lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời. Với diện tích 83m2 và mặt tiền 6.7m, đây là một siêu phẩm lô góc hiếm có, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh. ...
27/04/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
25 tỷ 83 m²

0981752221

Chính chủ bán căn hộ Góc 2pn 76m toà HH02-1A Kđt Thanh Hà Cienco 5

Gia đình tôi vừa có điều kiện cải thiện chỗ ở, nên tôi quyết định sang nhượng lại căn hộ góc tại tầng 6, tòa HH02, B1.4, khu vực 6 tòa, ngay cạnh bể bơi Thanh Hà. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
76 m²

0877113931 0335688885

Bán đất gần QL23, 113m2 giá 4,1 tỷ mặt tiền gần 5m.

Bán đất gần QL23, 113m2 giá 4,1 tỷ mặt tiền gần 5m.

Bán đất gần QL23, 113m2 giá 4,1 tỷ mặt tiền gần 5m. Ngõ thông Oto chạy vòng quanh hàng xóm toàn biệt thự. Đất nằm ở Vân Nội cách QL23 100m, khu vực đang phát triển mạnh trong tương lai, đường giao thông thuận tiện di chuyển. Liên hệ ...
27/04/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
4.10 tỷ 113 m²

0986530195

THÁI THỊNH - 39M - NHỈNH 10TY -2 MẶT NGÕ KINH DOANH SẦM UẤT - OTO ĐỖ - NGÕ THÔNG - NÔNG

Nhà mặt phố Thái Thịnh, diện tích 39m2, giá chỉ nhỉnh 10 tỷ, là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh sầm uất. Với hai mặt ngõ thông thoáng, ô tô đỗ ngay trước cửa, khu vực này thực sự lý tưởng cho ...
27/04/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận 39 m²

+84983267976

Căn 3PN siêu rộng đã có hàng tại Hà Nội Paragon, giá chỉ 52tr/m2, HTLS 0%, chiết khấu 6,5%

Tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ (3PN) tại Hà Nội Paragon Cầu Giấy, với không gian rộng rãi và thiết kế thông minh. Diện tích từ 138m² đến 140m², căn hộ được bố trí hợp lý với phòng khách siêu ...
27/04/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
7.28 tỷ 140 m²

0338400302

Bán đất tại Đường La Dương, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội diện tích 55m2

Cần bán lô đất tại Đường La Dương, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 55m2. Vị trí đắc địa, ngay trung tâm chợ, thuận tiện cho việc buôn bán và sinh hoạt hàng ngày. Pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay. Khu vực dân cư văn minh, an ...
27/04/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
4.80 tỷ 55 m²

0332531788

Siêu đẹp nhà Pháo Đài Láng, Đống Đa, 52m2, MT: 5,2m, kinh doanh, vỉa vẻ, quy hoạch ổn định

Nhà của tôi tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất phố, với vỉa hè rộng rãi thuận tiện cho việc đỗ xe. Nằm gần trung tâm thương mại lớn, khu vực này thu hút đông đảo cư dân, nhân viên văn phòng cũng như khách hàng mua sắm và du khách ...
27/04/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
16.8 tỷ 50 m²

0523495468

(THANG MÁY) Bán nhà ngõ 435 Xuân Đỉnh 40mx6T MT 4.3m hơn 6 ty thông sàn mới đẹp

Nhà phân lô đẹp như mơ - vị trí đắc địa gần phố, chỉ vài bước tới đường Phạm Văn Đồng, thuận lợi di chuyển ra sân bay Nội Bài và đi công tác các tỉnh. Chúng tôi giới thiệu đến bạn căn nhà 6 tầng với diện tích 40m² tại ...
27/04/2024
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
6 tỷ 40 m²

0783559922

BÁN GẤP NHÀ ĐỘI CẤN 6 TẦNG GIÁ NHỈNH 6 TỶ

BÁN GẤP NHÀ ĐỘI CẤN 6 TẦNG GIÁ NHỈNH 6 TỶ

Nhà mặt đất cần bán ngay tại CC A10 Nam Trung Yên, một cơ hội không thể bỏ qua! Căn nhà được thiết kế đẹp mắt, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay. Vị trí giao thông thuận tiện, xung quanh là hệ thống tiện ích đa ...