Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Nhà Phố Bồ Đề Mặt Hồ, Oto Tránh,Kinh Doanh Được DT 50m2x 5T Mt7.4m, Giá Chỉ 10,5 Tỷ

Nhà đất tại quận Long Biên với vị trí đắc địa, mặt phố kinh doanh nhộn nhịp suốt ngày đêm, mang đến không gian sống trong lành và thoáng mát nhờ view Hồ Bồ Đề tuyệt đẹp. Ngôi nhà được thiết kế hợp lý, phù hợp cho cả việc ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
10.5 tỷ 50 m²

0916079970

Nhà phố Tư Đình, mới hoàn thiện , lô góc, thang máy, nội thất tiền tỷ. 7 tầng , 70m2

Tôi đang rao bán một căn nhà tuyệt vời tại quận Long Biên. Vị trí đắc địa, gần các tiện ích như trường học, siêu thị và công viên, mang lại sự thuận tiện tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Căn nhà được thiết kế hiện đại, ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 70 m²

0916079970

NHÀ NGÕ TƯ ĐÌNH - NHÀ LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - ÔTÔ TRÁNH - DT 42m2 - GIÁ 4.5 TỶ

Nhà tôi tọa lạc tại vị trí đắc địa, nằm giữa hai cầu Vĩnh Tuy và Chương Dương, rất gần với siêu thị Aeon Mall cùng các trường học lân cận. Với lợi thế là lô góc, việc di chuyển trở nên vô cùng thuận tiện, ô tô có thể đi ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
4.5 tỷ 42 m²

0916079970

Nhà Trung Tâm Ngọc Thụy, Gần Công Viên, Hàng Xóm Khai Sơn DT 45m2 x5 Tầng,Chỉ 5.95 Tỷ

Nhà đất tại quận Long Biên với vị trí lý tưởng, ngõ nông và gần phố Ngọc Thụy. Chỉ cách UBND phường Ngọc Thụy và công viên Ngọc Thụy 500m, giao thông thuận tiện chỉ mất 10 phút đến cầu Chương Dương. Ngôi nhà được thiết kế 5 ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
5.9 tỷ 45 m²

0916079970

NHÀ ĐẸP Ở NGAY- MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - HÀNG XÓM KHAI SƠN!!!,

NHÀ ĐẸP Ở NGAY- MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - HÀNG XÓM KHAI SƠN!!!,

Nhà mặt ngõ phố Ngọc Thụy, lô góc, cực kỳ thuận tiện với ô tô tránh ngay trước cửa. Vị trí đắc địa, gần dự án Khai Sơn sang trọng, mang đến không gian yên tĩnh và tiềm năng kinh doanh tốt. Ngôi nhà mới xây được vài năm, chất ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
5.1 tỷ 31 m²

0916079970

Nhà Đẹp Nguyễn Văn Cừ-Gần Vườn Hoa Ái Mộ - Ngõ Thông 2 phía.

Nhà đất quận Long Biên với vị trí đắc địa, ô tô đỗ cổng và chỉ cách Vườn Hoa Ái Mộ 3 bước chân. Chỉ mất 10 phút để tới cầu Chương Dương, thuận lợi cho việc di chuyển. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện nghi, đáp ứng mọi nhu ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6.6 tỷ 37 m²

0916079970

Cực Hiếm Nhà Mặt Ngõ Băc Cầu, Oto Tránh, Thoáng Vĩnh Viễn DT 62m2 x 3 Tầng MT4,2m, Giá Chỉ 6,3 Tỷ

Nhà đất tại quận Long Biên vừa hoàn thiện với nước sơn mới tinh, sẵn sàng chờ đón chủ nhân mới. Ngõ trước nhà rộng rãi, đủ cho ba ô tô tránh nhau, mang lại không gian thoáng đãng và yên tĩnh. Với view nhìn ra nhà văn hóa, bạn sẽ ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
5.6 tỷ 43 m²

0916079970

NGỌC THỤY - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - GẦN CÔNG VIÊN - NHÀ 5 TẦNG FULL NỘI THẤT - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

Tôi xin giới thiệu đến bạn một căn nhà lý tưởng nằm tại trung tâm Ngọc Thụy, với vị trí thuận lợi và ngõ nông, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Chỉ vài bước chân là bạn đã đến UBND phường Ngọc Thụy, trường Việt ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6.2 tỷ 51 m²

0916079970

Nhà Phố Hồng Tiến, Ngõ Thông Oto,Thang Máy Nhập Khẩu. Gần Hồ DT50m2x5 Tầng MT 5m, Giá chỉ 10.9 Tỷ

Nhà đất quận Long Biên với thiết kế hiện đại và chắc chắn, tọa lạc tại vị trí thuận lợi. Chỉ mất 5 phút đi bộ đến hồ Bồ Đề, 500m đến Cầu Chương Dương và trung tâm thương mại Aeon Mall, nơi bạn có thể tận hưởng cuộc ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
10.5 tỷ 50 m²

0916079970

LONG BIÊN - Á HẬU QUẬN - GARA 2 OTO - KHU VIP - NHÀ 7 TẦNG FULL NỘI THẤT - DT 60m2 - CHỈ 17,9 TỶ

Căn nhà đẳng cấp tại quận Long Biên đang chờ đón chủ nhân mới! Với thiết kế sang trọng và tỉ mỉ, căn nhà 7 tầng này có mặt tiền rộng 6m, không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn đảm bảo độ bền và chắc chắn cho ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
17.9 tỷ 60 m²

0916079970

NGÕ NÔNG, NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ - GẦN Ô TÔ, KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH - TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

Tôi có một căn nhà đẹp nằm tại tổ 34 Bắc Cầu, một trong những khu vực hấp dẫn nhất của địa phương. Chỉ cần đi bộ 50m là đến đường ô tô và 150m ra mặt phố Bắc Cầu, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Khu vực này nổi bật ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
4.5 tỷ 50 m²

0916079970

Hàng hiếm hốt liền tay! 108m2 mặt đường lớn Kim Chung gần KCN Bắc Thăng Long, kinh doanh bất chấp, view hồ cực đỉnh.

Hàng hiếm không thể bỏ qua! Tôi hiện có một lô đất 108m2 mặt đường lớn Kim Chung, gần KCN Bắc Thăng Long, với tiềm năng kinh doanh vượt trội và view hồ tuyệt đẹp. Vị trí lô đất cực kỳ hấp dẫn, nằm trên tuyến đường mới, cho ...
17/05/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
8 tỷ 108 m²

0375461588

Bán đất 50m2 tại Ninh Sơn, Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

Bán đất 50m2 tại Ninh Sơn, Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

Diện tích 50m2, giá chỉ 1,3 tỷ, rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm tổ ấm. Nằm cách Quốc lộ 6 chỉ khoảng 300m, và bến xe Yên Nghĩa 4km, vị trí này mang lại khả năng di chuyển thuận lợi. Hiện tại, Quốc lộ 6 đang ...
17/05/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
1.30 tỷ 50 m²

0987770052

SIÊU PHẨM - KINH DOANH - THANG MÁY - MẶT TIỀN KHỦNG - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU. Ô TÔ

Nhà tôi sở hữu vị trí đắc địa, nằm ngay sau bệnh viện TMH Bạch Mai, với ngõ thông ra nhiều hướng như 102 Trường Chinh, Phương Mai và Giải Phóng. Đây là một mặt chợ sầm uất, rất thuận lợi cho việc kinh doanh, đảm bảo mang lại lợi ...
17/05/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
9 tỷ 40 m²

0986860582

Hot Hot Bán Đất Xuân Nộn, Đông Anh, HN giá chỉ 29tr/m2 ngõ 4m Ô tô

Chính chủ cần bán mảnh đất F0 với giá hấp dẫn nhất tại Đông Anh, chỉ nhỉnh 29 triệu/m². Diện tích 57m², tọa lạc tại thôn Lươn Quy, Đông Anh, Hà Nội. Vị trí đất rất thuận lợi, chỉ cách đường Uy Nỗ 100m, dễ dàng đi bộ ra ...
17/05/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
1.8 tỷ 60 m²

0986860582

Hot Hot Bán Đất Xuân Nộn, Đông Anh, HN giá chỉ 30tr/m2 ngõ 4m Ô tô vi vu

Tôi chính chủ cần bán mảnh đất tuyệt vời tại Thôn Lươn Quy, Đông Anh, Hà Nội với giá chỉ khoảng 30 triệu đồng/m2. Diện tích lên đến 60m2, ngõ rộng 4m, ô tô vào thoải mái. Mảnh đất cách đường Uy Nỗ chỉ 100m, thuận tiện đi bộ ...
17/05/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
1.8 tỷ 60 m²

0986860582

Siêu hiếm! 2,x tỷ có tận 50m2 đất thôn Bầu gần cổng A KCN Bắc Thăng Long. Mặt tiền rộng tận 6,9m. Ở hay đầu tư đều cực đỉnh.

Siêu hiếm, tôi đang chào bán lô đất 50m2 tại thôn Bầu, gần cổng A KCN Bắc Thăng Long với giá chỉ 2.x tỷ. Mặt tiền rộng 6,9m, rất phù hợp cho cả nhu cầu ở lẫn đầu tư. Khu vực này đang thu hút nhiều người tìm mua, với vị trí thuận ...
17/05/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
2.5 tỷ 50 m²

0375461588

Đất Phúc Lợi , Quận Long Biên . Giá 3.2 Tỷ . 45M x MT 4M , Ô Tô , Ngõ Nông , 10M Ô Tô Tránh .

Mảnh đất tại Phúc Lợi, Quận Long Biên đang chờ đón bạn với mức giá 3.2 tỷ. Diện tích 45m2, mặt tiền 4m, ô tô có thể vào tận cổng, và chỉ cách 10m là có thể tránh ô tô, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Vị trí đắc địa của ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
3.20 tỷ 45 m²

0333442386

Mặt Phố Kim Quan , Việt Hưng . 121M x MT 5.5M , Kinh Doanh , Ô Tô Tránh. Giá 117TR/M

Tôi đang có một căn nhà mặt phố Kim Quan, Việt Hưng, Long Biên với diện tích 121m² và mặt tiền 5.5m, phù hợp cho việc kinh doanh và ô tô tránh nhau. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa với giá 117 ...
17/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
14.20 tỷ 121 m²

0333442386

+ Lô đất VIP Phân lô Ôtô vào đất,51m,Mt 5m,Sát cổng KĐT Đô Nghĩa,Yên Nghĩa,Hà Đông.

Lô đất VIP với diện tích 51m², mặt tiền 5m, nằm trong khu vực thuận tiện cho ô tô vào đất. Vị trí đắc địa, chỉ cách đường ô tô tránh nhau 10m, ngay sát cổng Khu đô thị Đô Nghĩa và Vành đai 4 đang được thi công. Chỉ 600m đến ...
17/05/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận 51 m²

0879364986 0981971238