Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
QUÁ HIẾM- LÕI BA ĐÌNH- MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH- SỔ ĐỎ 50M2- 4T- TỔNG DTSD 220M2 CHỈ HƠN 13 TỶ. 
LH 0981398926.

QUÁ HIẾM- LÕI BA ĐÌNH- MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH- SỔ ĐỎ 50M2- 4T- TỔNG DTSD 220M2 CHỈ HƠN 13 TỶ. LH 0981398926.

Lõi Ba Đình, mặt phố Phó Đức Chính, một cơ hội hiếm có với diện tích sổ đỏ 50m2 và tổng diện tích sử dụng lên đến 220m2 chỉ với hơn 13 tỷ. Nhà tôi tọa lạc tại vị trí đắc địa, gần đường Thanh Niên, khu vực sầm uất với ...
25/05/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
13.5 tỷ 50 m²

0989646840

Bán nhà đất Mỹ Đình, 112m, phù hợp xây CCMN, cách ô tô 20m, nở hậu, 12 tỷ

Đất vàng giữa lòng quận Nam Từ Liêm, nơi có nhu cầu thuê nhà cực kỳ cao! Vị trí đắc địa chỉ cách chợ và đường ô tô 20m, rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng chung cư mini hoặc tòa nhà cho thuê. Hiện trạng là nhà 3 tầng ...
24/05/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ 112 m²

0826944668

Siêu phẩm ! Lê Trọng Tấn, oto gần, ở ngay, 60m *5T. Chỉ 9.3 tỷ .

Bán nhà phố Lê Trọng Tấn, Quận Thanh Xuân - một cơ hội tuyệt vời cho cuộc sống tiện nghi và an lành. Căn nhà được xây dựng trên diện tích 60m², mặt tiền 5m, với kết cấu 5 tầng khung cột vững chãi, mang đến không gian sống thoáng ...
24/05/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9.30 tỷ 60 m²

0919922358

Bán nhà Sài đồng, Long Biên, 90m, tiện ích Vincom

Bán nhà Sài đồng, Long Biên, 90m, tiện ích Vincom

Mặt tiền nữ hoàng, sổ hoa hậu, và phong thủy vượng tài lộc là những điểm nổi bật của căn nhà này tại Sài Đồng, Long Biên. Chỉ cách 30m là đường ô tô tránh, vị trí vô cùng thuận lợi cho di chuyển. Căn nhà được thiết kế theo ...
24/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
11.3 tỷ 90 m²

0904175445

BÁN GẤP MẶT PHỐ KIM MÃ 15 TỶ, 31M2, 4 TẦNG, Ô TÔ, KINH DOANH ĐỈNH

Bán gấp nhà mặt phố Kim Mã, giá chỉ 15 tỷ. Với diện tích 31m2 và thiết kế 4 tầng, mặt tiền 3,5m, đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để kinh doanh. Nhà có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho ô tô ra ...
24/05/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
15 tỷ 31 m²

0963965333

Cần Bán Lô Góc Oto Di Trạch Hoài Đức 31m2 *2.xty

Cần Bán Lô Góc Oto Di Trạch Hoài Đức 31m2 *2.xty

Lô góc 2 mặt thoáng đãng cần bán, diện tích 31m2, giá chỉ nhỉnh 2 tỷ. Khu vực thuận tiện, chỉ mất 1-2 phút đến Trạm Y tế, vành đai 3,5, cùng các trường học từ cấp 1 đến đại học. Đặc biệt, khu vực có chỗ đỗ xe 24/24, dân cư ...
24/05/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
2.4 tỷ 31 m²

0911018088

Bán Đất OTO tại Văn Minh, Hoài Đức 35m2 *4m *2.x ty

Bán Đất OTO tại Văn Minh, Hoài Đức 35m2 *4m *2.x ty

Bán đất ô tô chạy tại Văn Minh, Hoài Đức với diện tích 35m2, mặt tiền 4m. Khu vực đông đúc dân cư, gần trụ sở công an, trường tiểu học Di Trạch, trạm y tế, chợ... Vị trí thuận lợi, chỉ 8 phút di chuyển bằng xe đến các trường ...
24/05/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
2.8 tỷ 35 m²

0911018088

Lô Góc Vân Canh 7T KD,Thang Máy, Xe Tải Tránh giá 7.35

Lô Góc Vân Canh 7T KD,Thang Máy, Xe Tải Tránh giá 7.35

Bán gấp nhà xây mới 7 tầng, có thang máy, diện tích 51m2, tại An Trai, Vân Canh. Đây là một cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh. Nhà nằm trong khu vực phát triển sầm uất, mở cửa là chợ tấp ...
24/05/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
7.35 tỷ 51 m²

0911018088

NHÀ ĐẸP GIÁ ĐẸP TRONG PHÂN KHÚC – TRẦN THÁI TÔNG 75M2 CHỈ 10 TỶ

Khu vực này rất hiếm nhà bán, nơi lý tưởng để sinh sống với an ninh và dân trí cao. Xung quanh đầy đủ tiện ích, từ chợ, siêu thị đến trường học, giao thông thuận lợi giúp bạn dễ dàng di chuyển. Nhà được thiết kế 4 tầng thông ...
24/05/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
0 triệu 75 m²

0703369631

PHỐ TRUNG KÍNH, CẦU GIẤY,..!
LÔ GÓC - VỈA HÈ  – DT 50M2 – MẶT TIỀN 6,5M – 12,6 TỶ

PHỐ TRUNG KÍNH, CẦU GIẤY,..! LÔ GÓC - VỈA HÈ – DT 50M2 – MẶT TIỀN 6,5M – 12,6 TỶ

Nhà lô góc với vỉa hè rộng rãi, tạo không gian thoáng đãng và thuận tiện cho việc đỗ xe ô tô, dễ dàng tránh nhau. Vị trí đắc địa, hiếm có, phù hợp cho kinh doanh đa ngành nghề - trước đây chủ nhà đã sử dụng làm văn phòng. Chỉ ...
24/05/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12.6 tỷ 50 m²

0703369631

Bán nhà Chùa Quỳnh, 3Tầng, đúc BTCT, ô tô đõ cửa, chỉ 15m ra mặt phố.  21m2, giá 3,1tỷ (có TL

Bán nhà Chùa Quỳnh, 3Tầng, đúc BTCT, ô tô đõ cửa, chỉ 15m ra mặt phố. 21m2, giá 3,1tỷ (có TL

Nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngõ rộng ô tô, chỉ cách mặt phố 15m, gần Công viên Tuổi trẻ và Bệnh viện Thanh Nhàn. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích, rất thích hợp cho cả việc ở và kinh doanh. Ngôi nhà hiện có 3 tầng, ...
24/05/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3.10 tỷ 21 m²

0396448084

Bán nhà Hồng mai, quận HBT, đúc BTCT, 5 tầng, gần phố, 25m2  giá chỉ 3,98 tỷ, còn TL

Bán nhà Hồng mai, quận HBT, đúc BTCT, 5 tầng, gần phố, 25m2 giá chỉ 3,98 tỷ, còn TL

Nhà tôi tọa lạc tại vị trí tuyệt đẹp trên mặt ngõ rộng, chỉ cách phố Hồng Mai vài bước chân. Ngõ thông thẳng ra Bạch Mai, nằm ngay trung tâm quận Hai Bà Trưng với vô vàn tiện ích xung quanh. Căn nhà được xây dựng mới chỉ vài năm, ...
24/05/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3.98 tỷ 25 m²

0396448084

NHẬN ĐẶT CHỖ CHUNG CƯ MỚI TINH MẶT ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG GIÁ CHỈ TỪ 63TR

Ra mắt chung cư Handico Complex tại 33 Lê Văn Lương, nơi bạn có thể chọn căn hộ và tầng mình mong muốn với mức giá chỉ từ 65 triệu/m². Chung cư được thiết kế với quy mô 25 tầng nổi và 3 tầng hầm, với tổng cộng 228 căn hộ, mỗi ...
24/05/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
6.3 tỷ 96 m²

0985429339

CĂN HỘ HẠNG SANG HYPER LUXURY ĐẦU TIÊN & DUY NHẤT TẠI VIỆT NAM ĐƠN GIÁ CHỈ TỪ 97TR

Tại 6 Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội, tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một dự án đáng sống do Ramond Holdings đầu tư. Với quy mô 32 tầng nổi, 4 tầng hầm và 6 tầng tiện ích, dự án mang đến không gian sống lý ...
24/05/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17.557 tỷ 181 m²

0985429339

Cần bán tòa chung cư mini 76m2x6 thang máy gồm 15 phòng khép kín full nội thất tầng tại Trần Cung Cầu Giấy

Bán tòa chung cư mini 6 tầng thang máy với diện tích 76m2 tại Trần Cung - Cầu Giấy. Tòa nhà có vị trí đắc địa, thu hút nhu cầu thuê trọ sinh viên rất cao; chỉ cần có phòng là có người thuê ngay. Liên kết giao thông vô cùng thuận tiện, ...
24/05/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12.5 tỷ 75 m²

0972802206

⭐⭐⭐SIÊU PHẨM HỒNG TIẾN, LONG BIÊN 90M2, MT5.4M, MẶT PHỐ KDOANH ĐỈNH, GIÁ MỀM NHẤT THỊ TRƯỜNG, PHÁP LÝ SẠCH SẼ

Chào mừng đến với siêu phẩm Hồng Tiến, Long Biên – nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm cho gia đình bạn. Với vị trí đắc địa, khu vực này không chỉ thuận tiện cho việc di chuyển mà còn gần gũi với các tiện ích như trường học, ...
24/05/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
27 tỷ 90 m²

0911969889

Bùi Xương Trạch - 40M - 6.5 tỷ - ngõ 3m - ô tô đỗ cổng

Bùi Xương Trạch - 40M - 6.5 tỷ - ngõ 3m - ô tô đỗ cổng

Toà căn hộ dịch vụ Thanh Xuân với 7 phòng cho thuê, nằm ngay ngõ 3m, chỉ cách phố 20m, đảm bảo ô tô đỗ cổng. Sở hữu vị trí đắc địa, gần các trục đường lớn như Hoàng Văn Thái, Khương Trung, Khương Hạ, Vũ Tông Phan và Khương ...
24/05/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
6.50 tỷ 40 m²

+84983267976

Mặt Phố Trịnh Văn Bô, 140m2, 6 Tầng, Lô Góc, Giá 33 Tỷ.

Mặt Phố Trịnh Văn Bô, 140m2, 6 Tầng, Lô Góc, Giá 33 Tỷ.