Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
RA HÀNG 4 SIÊU PHẨM TẠI VĂN QUÁN ĐỖ ĐỘNG THANH OAI GIÁ ĐẦU TƯ

Khu phân lô Đấu Giá Văn Quán - Đỗ Động chính thức mở bán! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một lô đất lý tưởng với vị trí đắc địa. Lô đất nằm ngay mặt tiền, nhìn thẳng ra khu đấu giá Văn Quán đang ...
26/06/2024
Huyện Thường Tín, Hà Nội
2.47 tỷ 66 m²

0971952662

Bán nhà lô góc 34m Trung tâm Thanh Trì, Chợ Tứ  Hiệp gần Hoàng Mai giá 3 tỷ

Bán nhà lô góc 34m Trung tâm Thanh Trì, Chợ Tứ Hiệp gần Hoàng Mai giá 3 tỷ

Nhà nằm Trung tâm huyện thanh trì gần Công an Huyện, cạnh CC IEC, tecco, chi Cục thuế. 3 phút xe máy đi Hà Đông từ Ngã 3 Văn Điển. Theo Trục chính Ngọc Hồi- Giải Phóng đi Pháp Vân, bx nước ngầm, Linh đàm hoàng mai và các quận nội ...
26/06/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3 tỷ 35 m²

0979109540

Bán đất nhà xưởng, KCN Quất Động Hà Nội DT 2500m2 đất, có xưởng 1700m2, trạm điện 450kva 2 cẩu trục

Nhà xưởng nằm trong khu Công nghiệp Quất động thường tín, gần ngay Quốc Lộ 1a, gần đường Vành Đai 4, 3 thuận tiện giao thông các tính Bắc Nam, và quận nội thành... Gần cảng Hải Phòng, gần các điểm kho trung chuyển như cảng Hà Nội, ...
26/06/2024
Huyện Phú Xuyên, Hà Nội
28.5 tỷ 2500 m²

0979109540

Hiếm, rẻ nhà 3 tầng Trung Tâm Thanh Trì, ô tô vào, 162m2, giá 32 triệu/m2

Nhà nằm trên trục chính Ngũ Hiệp Đông Mỹ, gần ngay Trục đường Ngọc Hồi-Giải Phóng, giáp ranh Huyện Thường Tín; Hà Đông cách Ngã 3 Văn Điển,Phan Trọng Tuệ; gần Bến Xe Nước Ngầm, Khu Đô Thị Hồng Hà, Pháp Vân; Thuận tiện đi các ...
26/06/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
0 triệu 0 m²

0979109540

Bán nhà dân xây 4 Tầng 45mX5m, ngay Ngã 3 Ngọc Hồi-Ngũ Hiệp Thanh Trì, Ô tô đỗ giá 3.65 tỷ

Nhà cách BX nước ngầm chỉ 2km, Đường Trần Thủ Độ Hoàng Mai, cao tốc Pháp Vân đi các tỉnh Phía nam Nghệ An, Thanh Hoá, Nam Định Gần ngay Ngã 3 Ngọc Hồi, trục đường chính QL1A đi các xa Liên Ninh, Tứ Hiệp, Đông Mỹ + Nhà chủ tự xây ...
26/06/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.65 tỷ 45 m²

0987346195

Cần bán Pháp Vân - Lô góc 320m2, MT: 16m, 4T, Tài sản trên sổ, Thiết kế đẹp thoáng giá 46 tỷ

Cần bán gấp Biệt thự lô góc liền kề - KĐT Pháp Vân - Hoàng Mai 320m²*4T, kinh doanh đỉnh, gần trường học, công viên. Vị trí hiếm bán, nhỉnh 40 tỷ.+ Diện tích: 320m², mặt tiền 20m, nhà 4 tầng xây hoàn thiện Nhập tài sản lên đất, ...
26/06/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
46 tỷ 320 m²

0979109540

Oto đỗ ngày đêm ngõ 373, gần chợ Văn điển Trung Tâm Thanh Trì nhà 5Tầng giá 3.1 tỷ

Nhà ông bà xây để lại nhưng do ở không hết cần bán, chưa qua đầu tư, bán gấp trong tuần Nhà nằm Trung tâm huyện thanh trì, 2 phút đi bộ từ ngõ 373 đi ra đường Ngọc Hồi hướng về KĐT Pháp Vân, Linh Đàm Hoàng mai, đi bx nước ngầm ...
26/06/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.1 tỷ 32 m²

0979109540

Rẻ-Nhà Kim Giang 40mX4T, Ôtô đỗ cửa ngày đêm, giá 3.95tỷ

Rẻ-Nhà Kim Giang 40mX4T, Ôtô đỗ cửa ngày đêm, giá 3.95tỷ

Nhà nằm trên trục chính Kim giang, gần Bằng Liệt, Linh Đàm, xuyên qua Nguyễn Xiển đi Cầu tó Hà Đông, Ngã tư sở đi Thanh XuânNhà có diện tích 40m2 xây 4 tầng thoáng, chỗ đỗ xe ngày đêm giá 3.95 tỷ- Không gian sống thoáng đãng, trong lành, ...
26/06/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.95 tỷ 40 m²

0979109540

Bán nhà Ngọc Hồi Thanh Trì, gần Nước Ngầm Hoàng Mai, ô tô đỗ cửa D65mX2T, giá chỉ 5.5 tỷ

Nhà nằm trên đường Ngọc Hồi ngay Trung Tâm Huyện Thanh Trì, Gần ngay chợ Văn điển, Bệnh viện Đa Khoa Thanh Trì Bệnh viện nội tiết, không xa so với KĐT Pháp Vân, Hồng Hà, Kđt Linh Đàm. Thuận tiện giao thông các quận Hà Đông, Hoàng Mai, ...
26/06/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.5 tỷ 65 m²

0979109540

Bán chung cư Hoàng Cầu- Đống Đa 75m 2 ngủ 2 wc- có Sổ

Bán chung cư Hoàng Cầu- Đống Đa 75m 2 ngủ 2 wc- có Sổ

Căn chung cư Hoàng Cầu - Đống Đa, diện tích 75m², thiết kế 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, hiện đang được rao bán với sổ đỏ lâu dài. Gia đình tôi không còn nhu cầu sử dụng nên quyết định bán. Chung cư nằm trong khu Tái Định Cư Hoàng ...
26/06/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
4.3 tỷ 75 m²

0906247288

❤️ BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI / Ô TÔ 1 bước chân / NGÕ XE BA GÁC PHÓNG ẦM ẦM / SỔ ĐỎ ĐẸP NỞ HẬU 4 TẦNG

Bán nhà tại Nguyễn Trãi, vị trí đắc địa chỉ cách ô tô chỉ 30m, ngõ xe ba gác phóng ầm ầm. Diện tích 35m2, xây dựng 4 tầng, phù hợp cho gia đình với không gian sống thoải mái. Sổ đỏ đẹp, nở hậu, mang lại nhiều thuận lợi cho việc ...
26/06/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5.9 tỷ 38 m²

0943868267

Vũ Tông phan (Bùi Xương Trạch)

Vũ Tông phan (Bùi Xương Trạch)

Tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội tuyệt vời tại trung tâm kinh doanh đẳng cấp Nở Hậu. Nơi đây không chỉ tọa lạc ở vị trí đắc địa mà còn có ngõ thông thoáng, dễ dàng di chuyển. Đặc biệt, khu vực Vũ Tông Phan (Bùi ...
26/06/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7.50 tỷ 39 m²

+84983267976

Hàng hiếm khó tìm Phố Thanh Nhàn quận Hai Bà có ra lộc cho chủ mới, giá rẻ nhất khu vực

Nhà 101 Thanh Nhàn, diện tích 38 m², xây dựng 4 tầng với mặt tiền 3.7 m, hiện đang chào bán với giá 5.2 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại khu vực Hai Bà Trưng. Với thiết kế ...
26/06/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5.20 tỷ 38 m²

0387424759

Mặt Ngõ Quỳnh 85.7m MT3.8m Giá 12 Tỷ 0942951169 - 0903228029

Mặt ngõ Quỳnh, diện tích 85.7m², mặt tiền 3.8m, giá 12 tỷ. Liên hệ: 0942951169 - 0903228029. Đây là một vị trí đắc địa nhất tại ngõ Quỳnh, chỉ cách ngã tư phố Chùa Quỳnh một quãng ngắn. Ngõ thông thoáng, kết nối dễ dàng với các ...
26/06/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1.2 tỷ 86 m²

0942951169

BÁN NHANH NHÂ PHÂN LÔ CAO CẤP – HAI MẶT TIỀN TẠI ĐƯỜNG BƯỞI, LÕI TRUNG TÂM BA ĐÌNH 5 TẦNG, 75M2

Bán nhanh nhà phân lô cao cấp hai mặt tiền tại đường Bưởi, trung tâm Ba Đình. Ngôi nhà 5 tầng, diện tích 75m2, là một siêu phẩm độc bản với nhiều ưu điểm nổi bật. Vị trí lô góc với mặt tiền lớn 16m, lý tưởng cho việc kinh doanh. ...
26/06/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
25 tỷ 75 m²

0866363866

** HIẾM Đức Diễn - Ô TÔ gần - BÃI ĐỖ XE CÁCH nhà 15m - NHÀ DÂN Xây - 37M2 , 4 NGỦ, NHỈNH 5 TỶ

Nhà tôi tọa lạc tại vị trí ngõ ba gác thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển. Khu vực này gần các trường chợ, với dân cư xây dựng chắc chắn, đảm bảo an ninh và môi trường sống tốt. Chỉ mất vài phút để đến các trường ...
26/06/2024
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5.80 tỷ 39 m²

0823966696

5 Tầng Ngõ Phố 8/3 32m MT3.8m Giá 8.2 Tỷ 0942951169 - 0903228029 .

Nhà 5 tầng tọa lạc tại ngõ phố 8/3, với diện tích 32m2 và mặt tiền 3.8m, đang chào bán với giá 8.2 tỷ. Ngôi nhà được xây dựng kiên cố, đảm bảo chất lượng và tiện nghi. - Tầng 1: Phục vụ kinh doanh, có nhà vệ sinh và khu vực để ...
26/06/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8.2 tỷ 32 m²

0942951169

Bán đất Thuận Tốn Đa Tốn: 58m2 vị trí đường otto chạy, sổ đỏ 67tr/m. Lh:0969616225

Bán đất đẹp tại Thuận Tốn, Đa Tốn, Hà Nội! Diện tích 58m², giá chỉ 3 tỷ.xxx. Lô đất nằm trên đường ô tô chạy, đường trước đất rộng 3.5m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và xây dựng. Vị trí lý tưởng, chỉ cách công ...
26/06/2024
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3.89 tỷ 58 m²

07

Cần bán 50m2 đất thổ cư Ô TÔ DỖ mặt tiền 5m nở hậu tại Ngọc Chi, Vĩnh Ngọc

Mảnh đất vàng tại thôn Ngọc Chi, Intracom Đông Anh đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 50m², mặt tiền rộng 5m, nở hậu 5.02m, vị trí này lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình. Chỉ vài bước chân là bạn đã ...
26/06/2024
Huyện Đông Anh, Hà Nội
3.25 tỷ 50 m²

0967922218

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ DƯƠNG QUẢNG HÀM 44M2 GIÁ 9.2 TỶ, NHÀ Ở TRUNG TÂM CẦU GIẤY LH 0862931114

Nhà chính chủ cần bán tại ngõ Dương Quảng Hàm, diện tích 44m2, giá 9,2 tỷ. Nhà được xây dựng 4 tầng với đầy đủ công năng và 4 phòng ngủ, mặt tiền rộng 3,6m. Thiết kế nhà thoáng đãng với giếng trời giữa, mang lại không gian sống ...
26/06/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9.2 tỷ 44 m²

0862931114