Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
BÁN NHÀ 4.5 TẦNG VĂN KHÊ - HÀ ĐÔNG - Ô TÔ CỔNG - 5.38tỷ x 35m2

Nhà 5 tầng tại Văn Khê - Hà Đông, với giá chỉ 5.35 tỷ và diện tích 35m2, sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ công năng, ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn thoáng mát, tạo cảm giác dễ ...
15/07/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
5.38 tỷ 35 m²

0987985620

BÁN NHÀ LÔ GÓC SIÊU ĐẸP BX YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG 45M2 x 4TẦNG Ô TÔ ĐỖ-4.85 tỷ

Nhà đẹp hiếm có tại lô góc Yên Nghĩa, Hà Đông đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 45m2, căn nhà 4 tầng được xây dựng mới, hiện đại và tinh tế. Điểm cộng lớn là ô tô có thể đỗ ngay trước cổng, mang lại sự tiện lợi ...
15/07/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
4.85 tỷ 45 m²

0987985620

B.Á.N N.H.À DÂN XÂY PHỒ KHÚC THỪA DỤ TẶNG FULL NỘI THẤT CHỈ 8 TỶ

Được xây dựng với tâm huyết và sự chắc chắn, ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi. Chỉ với vài bước chân, bạn sẽ tiếp cận chợ Dịch Vọng, nơi bạn có thể dễ ...
15/07/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8 tỷ 42 m²

0943551856

Hiếm! Bán nhà Phố Vọng-HBT, oto, kinh doanh, gần phố, 45m. Chỉ 8.5 tỷ.

Bán nhà phố Vọng, quận Hai Bà Trưng, chỉ cách mặt phố 10m, ô tô gần nhà, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh đẳng cấp tại khu vực ngã tư Vọng, Giải Phóng, Trường Chinh, Đại La, Minh Khai. Diện tích 45m², mặt tiền 4m, xây dựng 4 ...
15/07/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8.50 tỷ 45 m²

0919922358

Nhà mới thang máy ô tô gara 50m x 6 tầng giá 9.5 tỷ

Nhà mới thang máy ô tô gara 50m x 6 tầng giá 9.5 tỷ

Căn nhà 6 tầng tại Đền Lừ, Hoàng Mai đang được chào bán với diện tích 50m2, mặt tiền 4m. Với giá chỉ 9.5 tỷ (giảm 500 triệu), đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng. Vị trí đắc địa, ô ...
15/07/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận 50 m²

0922200692

Cần bán lô đất Phú Hạ- Minh Phú diện tích 82 -84m2 mặt tiền 4 nở hậu 4 toàn số đẹp

Đầu tư ngay một lô đất đẹp với sổ đỏ pháp lý đầy đủ, sẵn sàng sang tên. Lô đất có diện tích từ 82m² đến 84m², mặt tiền 4m, nở hậu 4m, tọa lạc tại Phú Hạ, Minh Phú, Sóc Sơn. Vị trí lô đất rất thuận lợi, chỉ cách chợ ...
15/07/2024
Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
1.05 tỷ 84 m²

0981165268

Nhà vườn sát Vành Đai 4, vị trí siêu đẹp, 117m2, tại HUD Mê Linh

Nhà vườn tại HUD Mê Linh, vị trí đắc địa, diện tích 117m2, thiết kế 3 tầng 1 tum, mặt tiền 6m, hướng Tây Nam, đường phố rộng 13,5m. Giá bán chỉ từ 8.x tỷ. Nằm trong khu đô thị HUD Mê Linh Central, đây là trung tâm hành chính mới của ...
15/07/2024
Huyện Mê Linh, Hà Nội
104 m²

0943757558

Bán nhà Trần Quý Cáp 40m2 x 4T, Ô TÔ nhỉnh 3 tỷ

Bán nhà Trần Quý Cáp 40m2 x 4T, Ô TÔ nhỉnh 3 tỷ

Chính chủ MÓT BÁN nhà Trần Quý Cáp 40m2 x 4T, Ô TÔ nhỉnh 3 tỷ. + Vị trí đẹp, vài bước chân ra phố, kinh doanh pnline tuyệt vời, gần Chợ dân sinh, Văn Miếu Quốc Tử Giám, Công viên Thống Nhất, gần phố Nguyễn Như Đổ, Ngô Sĩ Liên, ...
15/07/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
3 tỷ 40 m²

0929878574

Bán nhà Xã Đàn 45m2 x 5T, MT 5m, nhỉnh 3 tỷ

Bán nhà Xã Đàn 45m2 x 5T, MT 5m, nhỉnh 3 tỷ