Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Tả Thanh Oai ngay cầu Tó 37m2 4.2 tỷ

Tả Thanh Oai ngay cầu Tó 37m2 4.2 tỷ

Nhà riêng đẹp tại Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội, ngay gần cầu Tó, với diện tích 37m2 và giá chỉ 4.2 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà mới trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ. Ngôi nhà ...
29/08/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4.25 tỷ 37 m²

0904758939

Bán nhà phố An Dương, ngõ ô tô tránh, phân lô, DT 79m2, MT 5,2 m. 2 thoáng

Nhà riêng tại Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội đang được rao bán với nhiều ưu điểm nổi bật. Nhà nằm trên phố An Dương, ngõ ô tô tránh, có diện tích 79m2 và mặt tiền 5,2m, với hai mặt thoáng giúp không gian luôn sáng ...
29/08/2024
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
17.5 tỷ 80 m²

0918518585

Phân Lô OTO Kinh Doanh Trường Chinh – 49m² Giá 6.9 Tỷ

Phân Lô OTO Kinh Doanh Trường Chinh – 49m² Giá 6.9 Tỷ

Nhà riêng tại Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội đang được chào bán với mức giá 6.9 tỷ, một cơ hội hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống và làm việc lý tưởng. Ngôi nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngay mặt ngõ ...
29/08/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
6.9 tỷ 49 m²

0976351078

SIÊUPHẨM - SIÊU HOT NHÀ CỔ LINH - PHỐ TRẠM NHỈNH 6 TỶ FULL NỘI THẤT

Nhà riêng tại Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một siêu phẩm không thể bỏ qua với giá chỉ 6 tỷ, đã bao gồm nội thất đầy đủ. Vị trí của ngôi nhà cực kỳ đắc địa, nằm ngay trung tâm ...
29/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 44 m²

0983202318

Mảnh đất đẹp đường Giải Phóng - lô góc - giá đầu tư hấp dẫn nhỉnh 120tr/m2

Mảnh đất tuyệt đẹp tại Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Đường Giải Phóng nổi bật với vị trí lô góc, giá chỉ nhỉnh 120 triệu/m2, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn không thể bỏ qua. Hiện ...
29/08/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.2 tỷ 43 m²

0987458221

Bán Nhà Ngõ 41 Thái Hà, Ô TÔ đỗ, 61m2 x 4 tầng x 4.6m MT x Gần 12 Tỷ

Bán nhà riêng tại Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội. Ngôi nhà nằm trong ngõ 41 Thái Hà, nơi ô tô có thể đỗ và tránh nhau dễ dàng. Với diện tích 61m2, xây dựng 4 tầng và mặt tiền 4.6m, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian ...
28/08/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ 61 m²

0378411810

Bán Đất Vĩnh Ninh Vĩnh Quỳnh Thanh Trì Hn

Bán Đất Vĩnh Ninh Vĩnh Quỳnh Thanh Trì Hn

Tôi đang bán lô đất tại xã Vĩnh Quỳnh, huyện Thanh Trì, Hà Nội với thông tin chi tiết như sau: - Diện tích 50m2, mặt tiền 4,1m, giá bán 2,85 tỷ (có thương lượng). - Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. - Vị trí thuận lợi, gần trường cấp ...
28/08/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
2.75 tỷ 50 m²

0368323661

NHÀ ĐẸP KĐT VIỆT HƯNG  LONG BIÊN Diện tích 50/55m2  Nhỉnh 6 tỷ

NHÀ ĐẸP KĐT VIỆT HƯNG LONG BIÊN Diện tích 50/55m2 Nhỉnh 6 tỷ

Nhà đẹp tại Khu đô thị Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội, với diện tích 50/55m2, giá nhỉnh 6 tỷ, là một cơ hội hiếm có. Vị trí ngôi nhà rất thuận lợi, ngõ thông rộng rãi, ô tô có thể đỗ cách chỉ 5m, đảm bảo an sinh tuyệt vời cho gia ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6.5 tỷ 50 m²

0392420558

6 TỶ SIÊU PHẨM  BỒ ĐỀ  LONG BIÊN NGÕ TO THOÁNG BA GÁC CHẠY THẲNG VÀO NHÀ RẤT GẦN Ô TÔ TRÁNH VÀ GẦN PHỐ  Ở LUÔN FULL NỘI THẤT 35M

6 TỶ SIÊU PHẨM BỒ ĐỀ LONG BIÊN NGÕ TO THOÁNG BA GÁC CHẠY THẲNG VÀO NHÀ RẤT GẦN Ô TÔ TRÁNH VÀ GẦN PHỐ Ở LUÔN FULL NỘI THẤT 35M

Bán nhà riêng tại Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội - một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Ngôi nhà có giá chỉ 6 tỷ, tọa lạc trong khu vực ngõ rộng rãi, thuận tiện cho cả xe ba gác và ô tô ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 35 m²

0392420558

MỚI NHẤT NHÀ ĐẸP NGỌC THUỴ LONG BIÊN. THANG MÁY GARA Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH

Nhà đẹp Ngọc Thụy, Long Biên đang chờ đón chủ nhân mới. Được xây dựng với tâm huyết, căn nhà 6 tầng này có diện tích 60m2, mặt tiền rộng 4,6m, mang đến không gian sống thoải mái và hiện đại. Điểm nổi bật của ngôi nhà là có ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
16 tỷ 60 m²

0392420558

Bán Đất Ngã Ba Ngọc Hồi Ngõ Nông Ô tô Đỗ Cách 20m

Bán Đất Ngã Ba Ngọc Hồi Ngõ Nông Ô tô Đỗ Cách 20m

Bán đất tại xã Ngọc Hồi, huyện Thanh Trì, Hà Nội, với vị trí đắc địa gần ngã ba Ngọc Hồi, chỉ cách đường quốc lộ chưa tới 20m. Diện tích đất là 52m², giá 67 triệu/m², có thể thương lượng mạnh. Đây là cơ hội lý tưởng ...
28/08/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.48 tỷ 52 m²

0368323661

CỰC HIẾM  CẦN BÁN GẤP NHÀ PHỐ HỒNGTIẾN 
✴️NGÕ 3M - Ô TÔ ĐỖ CỬA

CỰC HIẾM CẦN BÁN GẤP NHÀ PHỐ HỒNGTIẾN ✴️NGÕ 3M - Ô TÔ ĐỖ CỬA

Cần bán gấp nhà phố Hồng Tiến, một cơ hội hiếm có tại phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội. Nhà nằm trong ngõ rộng 3m, ô tô có thể đỗ cửa, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
5.7 tỷ 35 m²

0392420558

Chính Chủ Bán Đất Thạch Bàn . 51M x MT 7M , Vỉa Hè , Ô Tô Tránh , Lô Góc 3 Thoáng . Giá 170TR/M

Chính chủ cần bán đất tại phường Thạch Bàn, quận Long Biên, Hà Nội. Diện tích 51m2, mặt tiền 7m, lô góc 3 mặt thoáng, có vỉa hè rộng rãi và ô tô tránh nhau thoải mái. Giá bán chỉ 170 triệu/m2. Vị trí đất rất thuận lợi, nằm gần ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
8.67 tỷ 51 m²

0333442386

Chính Chủ Gửi Bán 40m Đất Ngọc Hồi Ô tô Đỗ Cửa

Chính Chủ Gửi Bán 40m Đất Ngọc Hồi Ô tô Đỗ Cửa

Chính chủ cần bán lô đất diện tích 40m2 tại xã Ngọc Hồi, huyện Thanh Trì, Hà Nội. Với mặt tiền 4m, lô đất này rất thuận tiện cho việc ô tô đỗ cửa. Vị trí đất nằm gần khu hành chính, các trường học từ mầm non đến phổ ...
28/08/2024
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3.30 tỷ 40 m²

0368323661

Phải nhanh Ngõ ô tô tránh kinh doanh sầm uất Hoa Lâm Long Biên 80m2 mặt tiền 5.6 m

Tôi cần bán gấp một căn nhà riêng tại Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 80m2 và mặt tiền 5.6m, ngôi nhà nằm trong ngõ ô tô tránh, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh. Vị trí của căn nhà cực kỳ đắc địa, ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
7.9 tỷ 80 m²

0392420558

BÁN NHÀ ĐẸP TẶNG NỘI THẤT, TRUNG TÂM Q.LONG BIÊN, 36M2 NHỈNH 4 TỶ

Ngõ nông, gần phố, nhà phù hợp để ở ngay. Tôi là chủ nhà, một kiến trúc sư với tâm huyết, đã dành nhiều thời gian để thiết kế từng chi tiết trong ngôi nhà này, mang đến không gian sống hài hòa và tiện nghi. Ngôi nhà có thiết kế ...
28/08/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
4 tỷ 36 m²

0392420558

BÁN NHÀ CHUNG   GIÁ CHÀOCƯ NGẦN PHƯỜNG CẦU DIỄN DIỆN TÍCH 80m2 GIÁ CHÀO 2,6 TỶ

BÁN NHÀ CHUNG GIÁ CHÀOCƯ NGẦN PHƯỜNG CẦU DIỄN DIỆN TÍCH 80m2 GIÁ CHÀO 2,6 TỶ

Căn hộ chung cư cần bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội với diện tích 80m2, giá chào 2,6 tỷ. Căn hộ nằm ở tầng 3, thuộc khu vực Hồ Tùng Mậu, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi. Căn hộ được thiết ...