Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Rất Hiếm. Bán đất có Sổ Đỏ phố Sa Đôi, Nam Từ Liêm. Diện tích 100m2, mặt tiền 4.1m

Tôi cần bán mảnh đất vàng tại phố Sa Đôi, quận Nam Từ Liêm, khu vực dân cư đông đúc và phát triển mạnh mẽ. Với vị trí đắc địa, mảnh đất này hứa hẹn sẽ trở thành trung tâm trong tầm nhìn 2030. Đã có giấy phép xây dựng 5 ...
20/11/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
10.5 tỷ 100 m²

0867815955

⚜️ BIỆT THỰ SÂN VƯỜN VIP DỊCH VỌNG, CẦU GIẤY, GIÁ ĐẦU TƯ 270M2 5T MT 20M, CHỈ 65 TỶ  ⚜️

⚜️ BIỆT THỰ SÂN VƯỜN VIP DỊCH VỌNG, CẦU GIẤY, GIÁ ĐẦU TƯ 270M2 5T MT 20M, CHỈ 65 TỶ ⚜️

Biệt thự sân vườn VIP tại Dịch Vọng, Cầu Giấy đang chờ đón chủ nhân mới với giá đầu tư chỉ 65 tỷ cho diện tích 270m2 và mặt tiền 20m. Nơi đây không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là không gian sống lý tưởng với thiết kế kiến ...
20/11/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
65 tỷ 270 m²

0911214718

Chỉ 7.8 Tỷ - Xã Đàn, Đống Đa - Ở Ngay - Full Nội Thất - 40m*5 Tầng.

Bán nhà phố VIP, vị trí vàng, gần phố! Tôi tặng full nội thất cho khách mua thiện chí tại khu vực phố Xã Đàn, Nguyễn Lương Bằng, Tôn Đức Thắng, Đặng Văn Ngữ, chỉ cách ngã sáu Ô Chợ Dừa vài bước chân. - Diện tích: 40m², mặt ...
20/11/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
7.80 tỷ 40 m²

0919922358

Phân lô Khuất Duy Tiến, gần ô tô, gần UBND Q. Thanh Xuân, gần các trường CĐ, ĐH,...trường, chợ, KV An sinh đỉnh.

Nhà phân lô vị trí đắc địa trên phố Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, ngõ ô tô thông thoáng, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế hiện đại 6 tầng, 2 mặt thoáng, ngôi nhà không chỉ đáp ứng nhu cầu ở mà ...
20/11/2024
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7.65 tỷ 33 m²

0386901911

⚜️ Biệt Thự VIP Nhất KĐT Mới Định Công, 200m2 5T Thang Máy, MT 13m, CHỈ 58 TỶ ⚜️

Biệt thự sang trọng nhất khu đô thị mới Định Công đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 200m2 và thiết kế 5 tầng hiện đại cùng thang máy, đây chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Nằm ngay cạnh Trường Academy, ...
20/11/2024
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
58 tỷ 200 m²

0911214718

Cực Sốc Bán Nhà Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm diện tích 70m2, mặt tiền 4,5m. Gần phố, Sổ Vuông

Nhà bán tại khu vực Lê Đức Thọ, quận Nam Từ Liêm, nơi được mệnh danh là "gà đẻ trứng vàng" với vị trí trung tâm Mỹ Đình và nhiều tiện ích xung quanh. Diện tích 70m2, mặt tiền 4.5m, ngôi nhà nằm trong khu vực phát triển sôi động, ...
20/11/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
11 tỷ 70 m²

0867815955

BÁN GẤP CCMN LAI XÁ 140M2X8T,45 PHÒNG, DOANH THU 200 TRIỆU/THÁNG,GA TÀU ĐIỆN, 23.65 TỶ

CCMN Nhổn đang cần bán gấp với diện tích 140m2, cao 8 tầng, bao gồm 45 phòng. Hiện tại, doanh thu đạt 200 triệu/tháng, một cơ hội đầu tư hấp dẫn với giá chỉ 23.65 tỷ. Điểm nổi bật của căn nhà này: - Ngõ ô tô vào tận nhà, cách ...
20/11/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
23.65 tỷ 140 m²

0978793871

Bán nhà mặt phố Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, 31m2, 6 tầng, 14.6 tỷ

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại nhà mặt phố Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội! Nhà tọa lạc ở vị trí kinh doanh lý tưởng, với diện tích 31m2, được xây dựng 6 tầng khang trang. Với 4 phòng ngủ và 3 vệ sinh, không gian sống ...
20/11/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
14.6 tỷ 31 m²

0911362288

BÁN ĐẤT TRÚNG ĐẤU GIÁ , CÁC LÔ GÓC TIỀN YÊN - HOÀI ĐỨC HÀ NỘI

Bán đất trúng đấu giá tại khu vực Tiền Yên, Hoài Đức, Hà Nội, với những lô góc hai mặt tiền hấp dẫn: - LK2 -01: 145m2 - LK2 -06: 137m2 - LK1 -10: 120.68 m2 - LK1 -05: 89m2 Người trúng đấu giá đã hoàn tất thanh toán tiền sử dụng đất ...
20/11/2024
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
125 triệu 89 m²

0988327119

Bán nhà Lạc Long Quân sát Phố 39.5m2 5 tầng 6,75 tỷ 3 bước Hồ Tây lộng gió

Bán nhà riêng tại Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội, vị trí đắc địa Lạc Long Quân, chỉ cách Hồ Tây lộng gió 3 bước chân. Căn nhà có diện tích 39.5m2, 5 tầng, giá chỉ 6,75 tỷ, tương đương 170 triệu/m2. Gia đình tôi cần bán gấp ...
20/11/2024
Quận Tây Hồ, Hà Nội
6.75 tỷ 40 m²

0838092635

BÁN NHÀ 6 TẦNG SIÊU ĐẸP - PHÚC LỢI - 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN ✅

Bán nhà 6 tầng siêu đẹp tại khu vực Phúc Lợi, sở hữu 3 mặt thoáng vĩnh viễn. Thông tin chi tiết: - Diện tích rộng rãi, thiết kế 6 tầng mới tinh, mặt tiền nổi bật. Khách mua chỉ cần xách vali vào ở ngay. - Tầng 1: Phòng khách, bếp ...
20/11/2024
Quận Long Biên, Hà Nội
6.2 tỷ 50 m²

0966522112

SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG NGÔ QUYỀN, 7 TỶ VND, 120m2 m2

SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG NGÔ QUYỀN, 7 TỶ VND, 120m2 m2

Siêu phẩm đất nền đẹp, kèm theo ngôi nhà tiện nghi, ô tô đỗ cửa thoải mái - Diện tích 120m2, mặt tiền 5m tại Ngô Quyền, khu vực phân lô vỉa hè rộng rãi, thoáng mát. Nơi đây không chỉ có dân trí cao mà còn an ninh cực kỳ tốt, nằm ...
20/11/2024
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
7 tỷ 120 m²

0944432018

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ TẠI NGỌC THUỴ LONG BIÊN. 30M, 5 TẦNG, MẶT TIỀN 4,1M. GIÁ NHỈNH 5 TỶ
NHÀ MỚI ĐẸP, XÂY CHẮC CHẮN , VIEW HỒ,PHÂN LÔ VUÔNG

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ TẠI NGỌC THUỴ LONG BIÊN. 30M, 5 TẦNG, MẶT TIỀN 4,1M. GIÁ NHỈNH 5 TỶ NHÀ MỚI ĐẸP, XÂY CHẮC CHẮN , VIEW HỒ,PHÂN LÔ VUÔNG

Tôi cần bán gấp căn nhà tại Ngọc Thụy, Long Biên với diện tích 30m², mặt tiền 4,1m và thiết kế 5 tầng hiện đại. Giá bán nhỉnh 5 tỷ. Căn nhà mới xây, chắc chắn và đẹp, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay. Mỗi tầng đều có một ...
20/11/2024
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
5.7 tỷ 30 m²

0976305701