Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
BÁN GẤP NHÀ LÒ ĐÚC HAI BÀ TRƯNG NGÕ RỘNG Ô TÔ 35MX5T NHỈNH 5 TỶ

BÁN GẤP NHÀ LÒ ĐÚC HAI BÀ TRƯNG NGÕ RỘNG Ô TÔ ĐỖ SÁT NHÀ 35MX5T NHỈNH 5 TỶ + Nhà mới đẹp nằm tại vị trí đắc địa khu vực cao ráo thoáng sáng vượng khí của quận Hai Bà Trưng. +Ngõ rồng và to như mặt phố, ô tô vào đỗ sát ...
04/09/2022
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5 tỷ 35 m²

0974318131

Quá hot ! Ngọc Thụy, Long Biên, 37m, 5 tầng, ô tô tránh, vào nhà thoải mái, 4,9 tỷ

Gia chủ cần bán nhanh căn nhà Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội      + Diện tích 37m, 5 tầng, đẹp, móng cọc chắc chắn      + Tầng 1 : Phòng khách , phòng ăn, bếp, chỗ để xe      + Tầng 2,3 : Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng + wc      + ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
4.9 tỷ 37 m²

0373968926

04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
4.9 tỷ 37 m²

0936362633

Bán nhà Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội - 112 m2 x 3T - Sát Hồ điều hòa, sống đỉnh cao - 0866951279

Nhà Bồ Đề, Long Biên - 112 m2 x 3T - MT 6,5 m - 10,8 tỷ - Sát hồ Lâm Du, khu vực sống đỉnh cao - LH: 0866951279 Mô tả: Nhà vị trị vàng, hiếm nhà bán. Trung tâm Phường Bồ Đề, Quận Long Biên. Nhà hai mặt thoáng trước sau, cách UBND ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
10.8 tỷ 112 m²

0866951279

Chính chủ bán nhà mặt phố Hoa lâm diện tích 80m nhỉnh 10 tỷ .

- Chính chủ cần Bán nhà mặt phố Hoa Lâm 80 m2, MT 5m, Nhỉnh 10tỷ, ô tô tránh, kinh doanh.- Nhà mặt phố Hoa Lâm - gần Ngô Gia Tự - kinh doanh sầm uất - tiềm năng phát triển.MÔ TẢ:- Vị trí cực đẹp phố Hoa Lâm thông thương các tuyến phố Ngô ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 80 m²

0963804373

BÙI NGỌC DƯƠNG Ô TÔ KINH DOANH SÁT PHỐ 51.2M, MT5M NHỈNH 9.9 TỶ

BÁN NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ BÙI NGỌC DƯƠNG Ô TÔ KINH DOANH SÁT PHỐ 51.2M, MT5M NHỈNH 9.9 TỶ + Nhà nằm trong ngõ rất rộng - to như phố,và rất nông chỉ cách 1 nhà ra mặt ngõ , + Mặt tiền rộng - Ô TÔ ĐỖ CỬA -  để xe thoải mái, các phòng ...
04/09/2022
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4.9 tỷ 51 m²

0974318131

QUÁ HIẾM - NHÀ KIM GIANG - RẤT ĐẸP - Ô TÔ ĐỖ CỬA - 5 TẦNG - 42 M2 - 3.5 TỶ.

Nhà ngay mặt đường Kim giang, ngõ thông ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa giao thông quá thuận lợi. Nhà 5 tầng, 4 phòng ngủ sáng thoáng lộng gió, công năng đầy đủ đáp ứng đẹp cho gia đình sinh sống lâu dài. Tầng 5 có sân rộng ...
04/09/2022
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.5 tỷ 42 m²

0912966136

BÁN NHÀ ĐẸP NGUYỄN VĂN CỪ 47M, 5 TỶ CAMRY ĐỖ CỬA, AN SINH ĐỈNH

+ Chủ nhà có học thức, quan chức, muốn bán nhà để chuyển vào Biệt Thự VINCOM ở cùng các Anh Chị Em. + Nhà bán trên Phố Nguyễn Văn Cừ, Ngõ Nông nhưng ko ồn ào, náo nhiệt . 3 Phút sang Phố Cổ, Hồ Gươm, giao thông ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 47 m²

0879537906

Bán nhà phân lô Nguyễn Khánh Toàn, lô góc, 142m x 4 tầng, mặt tiền 6.5m, 21.3 tỷ.

Bán nhà phân lô phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, lô góc, 142m x 4 tầng, mặt tiền 6.5m, ngõ to ô tô tránh, có vỉa hè. Nhà 4 tầng cũ, mặt tiền rộng, xác định bán đất tặng nhà, chủ mới có thể xây lên 1 toà nhà 8 tầng, thang máy, thiết ...
04/09/2022
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
21.3 tỷ 142 m²

0926862626

Đất Phân lô oto tránh, ở và KD  - Cổ Linh Long Biên - DT 144 m2 . Giá 13,5 tỷ

Đất Phân lô oto tránh, ở và KD - Cổ Linh Long Biên - DT 144 m2 . Giá 13,5 tỷ

- Cho con du học cần bán nhanh lô đất sát mặt phố Cổ Linh - Quận  Long Biên ( Tổ 6 P Thạch Bàn ) . - Lô đất cách mặt phố Cổ Linh 35 m, cách Aeon Long Biên 200 m , Sân gofl 500 m , cách Cầu Vĩnh Tuy 500 m . Khu vực lõi trung tâm Quận Long Biên . - ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
13.5 tỷ 144 m²

0961833639

Phúc Đồng, Long Biên, 41m, 5 tầng mới, 6 ngủ, ngõ thoáng, 15m ra ô tô, 3,5 tỷ

Nhà giá rẻ! Cần bán nhanh căn nhà phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội      + Diện tích 41m, xây 4 tầng 1 tum, đẹp, chăc chắn      + Tầng 1 : Bếp, phòng ăn, chỗ để xe, phòng khách      + Tầng 2,3,4 : Mỗi tầng 2 ngủ, 1 vs, tổng 6 ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
3.5 tỷ 41 m²

0936362633

Siêu hiếm , bán nhà mặt đường C4 , phố Việt Hưng diện tích 90 m, vỉa hè , kimh doanh giá 11 tỷ

Chính chủ thiện trí bán nhà dt 90 m chỉ 11 tỷ. - Tọa lạc vị trí đẹp nhất mặt Phố Trường Lâm, Long Biên.  - Đường rộng 20m, vỉa hè đá bóng. - Giao thương thuận lợi, kết nối phố Ngô Gia Tự, Việt Hưng, Đoàn Khuê,... - Nằm sát ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 90 m²

0356007616

Khương Đình 43m, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, giá 5.3 tỷ

Khương Đình 43m, 4 tầng, mặt tiền 3.5m, giá 5.3 tỷ

NHÀ ĐẸP VỪA MIẾNG Ở NGAY.Mô tả:Nhà xây BTCT gần chục năm nhưng chủ nhà giữ gìn sạch đẹp và còn rất chắc chắn Thiết kế Tầng 1 phòng ăn, phòng bếp chỗ để xe, wc Tầng 2 chia làm 2 phòng: phòng khách và phòng ngủTầng 3 : 2 phòng ngủ ...
04/09/2022
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5.3 tỷ 43 m²

0982323813

Bán nhà ngõ phố Nguyễn Du, nhà mới đẹp ở ngay, ô chờ thang máy 11.3 tỷ

 
04/09/2022
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
11.3 tỷ 40 m²

0988125798

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH 35m2x5T Ô TÔ K D SẦM UẤT GIÁ NHỈNH 3 TỶ

BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH 35m2x5T Ô TÔ K D SẦM UẤT GIÁ NHỈNH 3 TỶ

+ - Chính chủ cần bán nhà trong ngõ Phú Đô, + Nhà xây mới đep, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay và luôn, + Ngõ rộng thoáng, gần chợ lớn Phú Đô, đường đua F1, sân vận động Mỹ Đình, gần bệnh viện quốc tế Hồng Ngọc,Trung ...
04/09/2022
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
4.5 tỷ 36 m²

0913319643

BÁN NHÀ NGỌC LÂM 46M, 4 tỷ 9 SÁNG MỚI LUNG LINH, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN

+ Nhà xây mới kiên cố, chắc chắn, Thiết kế hiện đại, sang trọng. Diện tích 46m2, Trang thiết bị Nội thất đẳng cấp, Chủ tặng Full nội thất, chỉ việc vác Valy về ở + Nhà bán nằm Trung Tâm Phố Ngọc Lâm, Long Biên ...
04/09/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
4.9 tỷ 46 m²

0879537906

Bán nhà Lê Thanh Nghị, HBT, 55m2 x 4T, mt5.2m, phân lô ô tô, 10.4 tỷ

Bán nhà Lê Thanh Nghị, HBT, 55m2 x 4T, mt5.2m, phân lô ô tô, 10.4 tỷ   - Cần bán nhà khu vực phố Lê Thanh Nghị quận Hai Bà Trưng. Giao thông kết nối với Bạch Mai, Thanh Nhàn, Trần Đại Nghĩa, Tạ Quang Bửu, Đại Cồ Việt, Giải Phóng... - Nhà ...
04/09/2022
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
10.4 tỷ 55 m²

0974139313

BÁN NHÀ NGUYỄN CHÍNH- HOÀNG MAI- 5 TẦNG TẶNG FULL NỘI THẤT- Ô TÔ ĐỖ-ĐƯỜNG THÔNG CÁC NGẢ- 45M- LH 0981392623

+ Vị trí năm trên trục đường lớn Nguyễn Chính thông gần Tân Mai, Trương Định, Kim Đồng… + Nhà chủ tự xây khung BTCT chắc chắn + Chủ nhà tính tình xởi lởi, thiện chí bán + Chủ tặng full nội thất cho khách thiện chí + Thiết kế ...