Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán lô đất dịch vụ 25,2ha vân canh hoài đưc hà nội diện tích 116,4m giá 156tr/m2

Tôi chính chủ bán lô đất dịch vụ Vân Canh với diện tích 116,4m², mặt tiền 8,72m, sổ đỏ chính chủ. Lô đất nằm trong khu đất dịch vụ 25,2ha tại Vân Canh - Hoài Đức, ngay sát khu đô thị cao cấp An Lạc Green Symphony, nơi có hạ tầng và ...
08/07/2024
Huyện Hoài Đức, Hà Nội
18.10 tỷ 116 m²

0941108010

Chính chủ bán nhà 2 tầng tổ 4 Phú Lãm, Hà Đông, diện tích 37,3m giá 3ty1

Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đang cho thuê với giá 5 triệu/tháng, tọa lạc tại tổ 4, phường Phú Lãm, Hà Đông. Với diện tích 37,3m2, ngôi nhà chỉ cách chợ Phố Xốm 150m, trường Cao đẳng Thương mại 500m và Đại học Đại Nam 1km. Khu vực ...
08/07/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
3.04 tỷ 38 m²

0941108010

Chính chủ bán lô đất tái định cư Dương Nội diện tích 50m giá 9ty5

Tôi chính chủ cần bán lô đất tái định cư tại Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 50m². Nằm trong khu đô thị Dương Nội Nam Cường, lô đất có vị trí đắc địa, mang lại nhiều tiện ích và hạ tầng đồng bộ. Chỉ trong bán ...
08/07/2024
Quận Hà Đông, Hà Nội
9.50 tỷ 50 m²

0941108010

Chính chủ bán lô đất dịch vụ Vân Canh, Hoài Đức,Hà Nội diện tích 49,3m giá 6ty3

Bán lô đất dịch vụ tại khu đất 25,2ha Vân Canh, Hoài Đức với diện tích 49,3m². Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, nằm ngay đường rộng 11m, gần hồ điều hòa thuộc khu đô thị An Lạc Green Symphony. Đây là cơ hội lý tưởng cho các ...
07/07/2024
Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6.25 tỷ 0 m²

0941108010

Bán lô đất dịch vụ 25,2ha vân canh hoài đức, hà nội diện tích 50m, MT: 4,35m giá 7ty6

Tôi chính chủ bán lô đất dịch vụ Vân Canh với diện tích 50m², mặt tiền 4,35m, sổ đỏ chính chủ. Lô đất nằm trong khu đất dịch vụ 25,2ha tại Vân Canh - Hoài Đức, ngay sát khu đô thị cao cấp An Lạc Green Symphony, mang đến cho bạn cơ ...