Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Chính chủ cần bán tòa nhà dòng tiền 1 tỷ/năm ngõ 279 Đội Cấn 14 phòng giá 17,5 tỷ.

Tôi cần bán tòa nhà 14 phòng tại ngõ 279 Đội Cấn, với dòng tiền ổn định 1 tỷ/năm. Tòa nhà có diện tích 65m², mặt tiền 4,5m, và ngõ ô tô vào tận nơi, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Thiết kế của tòa nhà gồm 2 phòng khép kín ...
13/09/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
17.50 tỷ 65 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà 131 phố Thái Hà,Đống Đa 65m2 x 7 t 2 mặt thoáng ô tô vào nhà giá 15,5 tỷ

Bán nhà đẹp tại Thái Hà, vị trí vàng trung tâm quận Đống Đa, ngõ ô tô tránh, lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh. - Diện tích: 65m², mặt tiền 4,5m, giá chỉ 15,5 tỷ. - Thiết kế hiện đại với 7 tầng có thang máy nhập khẩu, khung ...
13/09/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
15.50 tỷ 65 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà phân lô phố Trung Kính Đôi dt 120m2,mặt tiền 6 m ngõ 2 ô tô  x 4 t giá 19 tỷ

Bán nhà phân lô phố Trung Kính Đôi dt 120m2,mặt tiền 6 m ngõ 2 ô tô x 4 t giá 19 tỷ

Nhà phân lô phố Trung Kính, Yên Hoà với diện tích 120m2, mặt tiền rộng 6m, đang chờ đón chủ nhân mới. Ngôi nhà 4 tầng được thiết kế thông thoáng với 3 mặt thoáng, mang lại không gian sống thoải mái và dễ chịu. Ngõ 2 ô tô đi lại ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
19 tỷ 120 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà mặt ngõ 187 Trung Kính dt 120m2 ,mt 6 m,ngõ 2 ô tô,nhà 4 t 3 mặt thoáng giá 19.2 tỷ

Bán nhà mặt ngõ 187 Trung Kính, với diện tích sổ 120m², nhà 4 tầng và mặt tiền 6m. Vị trí đẹp, nằm trong ngõ phân lô, thuận tiện cho việc đi lại với ba ô tô tránh nhau. Khu vực này nổi bật với các tuyến đường Trung Kính, Trần Kim ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
19.20 tỷ 120 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà phố Huy Du,Nguyễn Cơ Thạch 110m2 .mt 6m x 8 t đường 8 m giá 33 tỷ

Bán gấp siêu phẩm tại phố Huy Du, khu phân lô Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm. Nhà sở hữu 2 mặt tiền với thiết kế đặc biệt, cho phép 3 ô tô tránh nhau và vỉa hè rộng 3m, rất lý tưởng cho kinh doanh. Mặt sau cũng có đủ chỗ cho 2 ô tô ...
13/09/2024
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
33 tỷ 110 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà ngõ 259 Phú Diễn,Bắc Từ Liêm 35 m2 x 5 t mới ngõ 3m giá 4,2 tỷ

Nhà phố Phú Diễn, Vũ Đạo An, Quận Bắc Từ Liêm đang chờ đón chủ nhân mới. Chỉ cách quận ủy Bắc Từ Liêm 300m, vị trí đắc địa mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Ngôi nhà 5 tầng mới xây với mặt tiền 4,2m, thiết ...
13/09/2024
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
4.20 tỷ 35 m²

0981720298 0982861326

Bán gấp nhà mặt phố Đội Nhân, Ba Đình 50m², xây 9 tầng, thang máy mới giá 19,99 tỷ.

Bán gấp nhà mặt phố Đội Nhân, quận Ba Đình với diện tích 50m², được xây dựng 9 tầng và trang bị thang máy hiện đại. Vị trí tuyệt vời ngay trung tâm quận Ba Đình, nơi có hoạt động kinh doanh sầm uất, dễ dàng kết nối với các ...
13/09/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
19.99 tỷ 50 m²

0981720298 0982861326

Bán toà nhà văn phòng và căn hộ cho thuê phố Linh Lang - Đào Tấn dt 90 m2 x 8 t mt 7,5 m giá 37,5 tỷ.

Toà nhà văn phòng và căn hộ cho thuê tọa lạc tại phố Linh Lang, Đào Tấn, Nguyễn Văn Ngọc đang được chào bán với diện tích 90m², mặt tiền rộng 7,5m và cao 8 tầng. Toà nhà được trang bị thang máy và bao gồm 16 phòng tiện nghi, phù hợp ...
13/09/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
37.50 tỷ 90 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà ngõ 294/8 phố Đội Cấn,Kim Mã Thượng 35 m2 x 5,5 t đẹp giá nhỉnh 6 tỷ

Bán gấp nhà tại 294/8 phố Đội Cấn, Ba Đình, vị trí đắc địa gần ô tô, chỉ với giá nhỉnh 6 tỷ. Ngôi nhà 6 tầng, 3 mặt thoáng này nằm trong trung tâm quận Ba Đình, gần Lăng Bác, thuận tiện giao thông đến các khu vực trung tâm, sân ...
13/09/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
6.60 tỷ 35 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà mặt phố Nguyễn Bá Khoản,Vũ Phạm Hàm dt 70m2 x 7 t mt 5m giá 31,5 tỷ

Nhà mặt phố Nguyễn Bá Khoản, Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Cầu Giấy, đang cần tìm chủ mới. Với diện tích 70m2, mặt tiền 5m, đường rộng 10m và vỉa hè 3m, căn nhà này tọa lạc tại vị trí siêu VIP trong lõi quận Cầu Giấy, khu vực sầm ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
31.50 tỷ 70 m²

0981720298 0982861326

Nhà phố Giảng Võ, phân lô vip, vỉa hè, ô tô tránh, 70 m2, 5 tầng, mặt tiền rộng, giá 25 tỉ

Nhà phố Giảng Võ - Cơ hội sống đẳng cấp giữa lòng Hà Nội Được tọa lạc tại khu phân lô VIP ngõ 2 Phố Giảng Võ, ngôi nhà này không chỉ đơn thuần là một chốn an cư mà còn là biểu tượng của phong cách sống văn minh, với chỉ ...
13/09/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
25 tỷ 70 m²

0981720298 0982861326

Chính chủ bán nhà mặt phố  Xuân Quỳnh,Vũ Phạm Hàm 75 m2 x 6 t thang máy 30 tỷ.

Chính chủ bán nhà mặt phố Xuân Quỳnh,Vũ Phạm Hàm 75 m2 x 6 t thang máy 30 tỷ.

Bán nhà mặt phố Xuân Quỳnh, thuộc khu đô thị mới Trung Yên, Cầu Giấy với diện tích 75m², cao 6 tầng và mặt tiền 5m. Ngôi nhà được thiết kế thông minh với tầng 1 thông sàn, từ tầng 2 trở đi mỗi tầng đều có 2 phòng khép kín, giúp ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
30 tỷ 75 m²

0981720298 0982861326

Bán đất phố Nguyên Hồng,Láng Hạ dt 145m2,mặt tiền 9 m,ngõ 4 m giá 280 tr/m2

Bán đất tại phố Nguyên Hồng, Láng Hạ với diện tích 145m2, mặt tiền 9m, ngõ rộng 4m, giá chỉ 280 triệu/m2. Đây là lô đất góc rất thuận tiện để xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc chia lô, nằm ở vị trí lý tưởng với giao thông ...
13/09/2024
Quận Đống Đa, Hà Nội
40.60 tỷ 145 m²

0981720298 0982861326

Chính chủ cần bán gấp đất phố Dương Khuê, Nguyễn Hoàng dt 105 m2 x 5 t mt 6,5 m giá 26,5 tỷ

Cần bán gấp mảnh đất đẹp tại phố Dương Khuê, Nguyễn Hoàng với diện tích 105 m², mặt tiền 6,5 m, giá 26,5 tỷ. Đất nằm ở vị trí đắc địa, vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh và ô tô dừng đỗ thoải mái. Mảnh đất ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
26.50 tỷ 105 m²

0981720298 0982861326

Có 102 Linh Lang Ba Đình 80m² x 7 tầng x MT 5m 28 tỷ đường 3 ô tô gần phố vị trí đẹp.

Nhà phố Linh Lang, Ba Đình, một cơ hội hiếm có đang chờ đón bạn! Với diện tích 80m², 7 tầng và mặt tiền 5m, ngôi nhà này sở hữu 3 mặt thoáng, mang đến không gian sống thoáng đãng và đầy ánh sáng. Thiết kế hiện đại với thang máy ...
13/09/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
28 tỷ 80 m²

0981720298 0982861326

Chính chủ gửi bán gấp nhà ngõ 215 Trần Quốc Hoàn dt 41/55m2 x 5 t mt 4 m lô góc giá 15 tỷ

Chính chủ cần bán gấp nhà tại ngõ 215 Trần Quốc Hoàn, diện tích 41/55m2, xây dựng 5 tầng, mặt tiền 4m, giá 15 tỷ (có thương lượng). Ngôi nhà nằm trong khu phân lô của Đại học Sư Phạm và Đại học Quốc Gia, ngõ thông bàn cờ, ô tô ...
13/09/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
15 tỷ 55 m²

0981720298 0982861326

Bán nhà ngõ 100 Hoàng Quốc Việt, gara 7 chỗ, 2 thoáng, 36m² x 5 tầng, giá 12,3 tỷ.