Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán nhà 2 tầng Lê Trọng Tấn, phường La Khê Hà Đông. ngay sát ngã 4 Văn Phú, 15m ra đường ô tô

- Chính chủ gửi e Giao bán căn nhà 2 tầng đã qua sử dụng tại phường La Khê, Hà Đông - Diện tích 32m, mặt tiền + hậu = 4.57m vuông vắn. - Vị trí trung tâm quận Hà Đông, vài bước chân ra đường Lê Trọng Tấn, ngay sát ngã 4 Văn Phú - ...
08/11/2022
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
2.9 tỷ 32 m²

0338373333

Nhà Nguyễn Trãi DT 57m2 MT 8m - Ô tô tránh - Kinh doanh - 12.7 Tỷ

 Bán nhà Nguyễn Trãi DT 57m2 MT 8m - Ô tô tránh - Kinh doanh - 12.7 Tỷ Thanh Xuân + Nhà mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh sầm uất ngày đêm + Vị trí đẹp ngay gần Ngã Tư Sở , Trường Chinh , Tây Sơn + Thiết kế phù hợp kinh doanh kết hợp ở - ...
08/11/2022
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12.7 tỷ 57 m²

0899553979

Cần bán nhà Tôn Thất Tùng, Đống Đa, 41m2, 3tầng, MT:3.7m, giá nhỉnh 6 tỷ.

Mô tả: Vị trí nhà cực đẹp, nằm trên mặt ngõ thông hiện đang cho thuê kinh doanh, sổ nở hậu, kinh doanh sầm uất ngày đêm, khu vực tập trung rất đông sinh viên trường Đại học Y, bệnh viện Đại học Y, tiện ích xung quanh không thiếu ...
08/11/2022
Quận Đống Đa, Hà Nội
6.9 tỷ 41 m²

0933392866

Bán Nhà Giang Biên - Long Biên - ĐẦU TƯ - Ô TÔ TRÁNH - 45m2 - MT5m - 2.3 Tỷ

Bán Nhà Giang Biên - Long Biên - ĐẦU TƯ - Ô TÔ TRÁNH - 45m2 - MT5m - 2.3 TỷMô tả: + Vị trí VIP, đường trải nhựa oto tránh, thông bàn cờ, gần công viên, nhà văn hóa, chợ, trường học, khu vực tiềm kiếm lớn.+ Nhỉnh 2 tỷ, nhà cấp 4. mặt ...
08/11/2022
Quận Long Biên, Hà Nội
2.3 tỷ 45 m²

0374148382

Bán Nhà Mặt ngõ 118 Tân Triều 38m2 - 7 Tầng - MT4.3m - Giá 5.85 tỷ

BÁN NHÀ NGÕ 118 TÂN TRIỀU 38M2 - 7 TẦNG - MẶT TIỀN 4.3M GIÁ 5.85 TỶ Thiết kế kiểu  Chung cư  mini GẦN HỒ - 7 TẦNG 10 PHÒNG KHÉP KÍN - DOANH THU 600TR/NĂM Nhà ngay hồ Triều Khúc khu vực nhộn nhịp sầm uất ngày đêm, đang phát triển rất ...
08/11/2022
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
5.85 tỷ 38 m²

0987871323

BÁN ĐẤT HÒA LẠC ĐỐI DIỆN KHU ĐHQG - FULL SỔ

BÁN ĐẤT HÒA LẠC ĐỐI DIỆN KHU ĐHQG - FULL SỔ

+ Diện tích 860m, mặt tiền ~20M, 2 mặt thoáng, nở hậu. + Giá 9tr/m2. + Pháp lý chuẩn chỉ, sổ đỏ chính chủ sang tên trong ngày. + CÁCH Đại lộ Thăng Long 145m. + Đối diện khu ĐHQG. + Cách Xanh Villas Resort 800m. + Đi vào trung tâm thành phố ...
08/11/2022
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
7.74 tỷ 860 m²

0971902466

Bán căn hộ 3 ngủ dự án MHDI Hoàng Quốc Việt, dt 117,6m2

Bán căn hộ 3 ngủ dự án MHDI Hoàng Quốc Việt, dt 117,6m2

Dự án: MHDI hoàng quốc việt Mã căn: xx11. Số PN: 3n Diện tích: 117.6 Nội thất: Full Giá bán:50tr/m. có thương lượng. bao phí sang tên Liên hệ xem nhà: 083 446 46hai8
08/11/2022
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
50 triệu 117 m²

0834464628

bán nhà kim ngưu hai bà trưng,giao thong thuận tiện.

bán nhà kim ngưu hai bà trưng,giao thong thuận tiện.

nhà đẹp kim ngưu,thiết kế hiện đại,đủ công năng,thoáng trước.dẹp sau.tiện ích vô vàn.hàng xóm cán bộ nhiều,anh ninh tốt.
08/11/2022
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4.3 tỷ 40 m²

0869218710

Bán căn hộ Time Tower Lê Văn Lương, dt 128m2 3 phòng ngủ

Bán căn hộ Time Tower Lê Văn Lương, dt 128m2 3 phòng ngủ

Dự án: Time Tower 35 Lê Văn Lương Mã căn: Tháp 2 xx01 (10-18) DT: 128m Số PN: 3n2vs  Nội thất: cơ bản Giá bán: 48tr/m2 phí bên nào bên ấy chịu Đã có sổ Liên hệ xem nhà: 083 446 46hai8
08/11/2022
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
48 triệu 128 m²

0834464628

HOT – Bán gấp CHCC D’CAPITAL 2PN, đã full đồ, ở được luôn ,sổ đỏ lâu dài.

Xây nhà đất ở tôi cần cắt lỗ căn hộ chung cư D’capital, Trần Duy Hưng, Trung Hoà. Diện tích thông thuỷ 62 m2 gồm 2PN 2 WC thiết kế chuẩn Ý. Hướng cửa Đông Nam, Ban công Tây Bắc view nhìn thành phố lãng mạn. Nhà tôi đã sắm sửa đủ ...
08/11/2022
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4.30 tỷ 62 m²

0911126936

Bán Nhà Tô Vĩnh Diện Thanh Xuân 40m2 MT4m Nhỉnh 4tỷ 0879723702

Bán Nhà Tô Vĩnh Diện Thanh Xuân 40m2 MT4m Nhỉnh 4tỷ 0879723702 - Vị trí: Nhà nằm ở phố Tô Vĩnh Diện, gần ngay Trường Chinh - Ngã Tư Sở, đi đâu cũng cực tiện. +Khu Quân đội nên dân trí cao, hàng xóm tình thương mến thương nhau vô cùng, an ...