Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
LÔ GÓC MẶT PHỐ LÝ THƯỜNG KIỆT HÀ ĐÔNG MẶT TIỀN 15M KINH DOANH SẦM UẤT

LÔ GÓC HAI MẶT PHỐ- PHÂN LÔ VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH DỪNG ĐỖ- KINH DOANH SẦM UẤT - MẶT TIỀN QUYỀN LỰC 15M . +Vị trí cực đẹp, cực hiếm, trung tâm hành chính quận Hà Đông, lô góc hai mặt phố Lý Thường Kiệt - Hoàng Đôn Hoà, phân lô ...
29/06/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
14.5 tỷ 50 m²

0985572078

BẠCH MAI - NHÀ ĐẸP Ở NGAY, NGÕ TO, LÔ GÓC 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - ĐỂ LẠI GẦN HẾT NỘI THẤT.

Nhà rộng 36m2, nhỉnh 4 tỷ - Trung tâm sầm uất, chỉ 5p lên phố cổ, giao thông thuận tiện, xung quanh rất nhiều tiện ích đáng sống. - Ngõ rộng, thoáng, sạch sẽ, trước nhà rộng 2.5m. - Thiết kế: Nhà xây cực kỳ chắc chắn, thiết kế ...
29/06/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4 tỷ 36 m²

0865026183

Lô góc Tây Tựu, Oto,Kinh Doanh, 80m2, 5 tầng giá 5.1 TỶ

Lô góc Tây Tựu, Oto,Kinh Doanh, 80m2, 5 tầng giá 5.1 TỶ

Mô tả: - Nhà diện tích 80m2, 5 tầng, nhà đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại , vào ở được ngay. - Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, xung quanh các phố Nhổn, Tây Tựu, Cách đường 3.5 chỉ 10m, Đường 3.5 nối ra đường Tây ...
29/06/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5.1 tỷ 80 m²

0867573190

BÁN NHÀ LÊ ĐỨC THỌ NAM TỪ LIÊM 90M2 6 TẦNG 8.8 TỶ LÔ GÓC - THANG MÁY - OTO ĐỖ CỬA- KINH DOANH ĐỈNH

- Vị trí: Mặt ngõ thông ngõ 20,35,... , ô tô đỗ cửa, kinh doanh. Thuận tiện di chuyển tuyến phố Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ, Hàm Nghi, Phạm Hùng,… - Gần trường học các cấp: Thpt Trí Đức 300m, Trường Cao đẳng Y Hà Nội 350m, Trường Trung ...
29/06/2023
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
8.80 tỷ 90 m²

0337451966

Bán nhà phố Xã Đàn– Đống Đa, 10M ra ô tô , 53.4m2 , 5.5 tỷ

Bán nhà phố Xã Đàn– Đống Đa, 10M ra ô tô , 53.4m2 , 5.5 tỷ

+ Nhà nằm trên phố Xã Đàn – Đống Đa – Hà Nội. Khu dân trí cao, an sinh tốt. Ngõ nông, thông thoáng, thuân tiện di chuyển sang các phố lớn như Ô Chợ Dừa, Nguyễn Lương Bằng, Tôn Đức Thắng, Phạm Ngọc Thạch…. Xung quanh tiện ích bạt ...
29/06/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
5.5 tỷ 54 m²

0902164126

CHỦ NGỘP NGÂN HÀNG HẠ GIÁ GẦN 2 TỶ BÁN GẤP CĂN NHÀ NHƯ HÌNH. NHÀ MỚI HOÀN THIỆN.

CHỦ NGỘP NGÂN HÀNG HẠ GIÁ GẦN 2 TỶ BÁN GẤP CĂN NHÀ NHƯ HÌNH. NHÀ MỚI HOÀN THIỆN.- Xem nhà liên hệ số đt, miễn tiếp môi giới - Hình ảnh thật 100% - Kết cấu nhà 1 trệt 3 lầu mới xây, sạch sẽ, gồm 4 phòng ngủ, 5 WC, phòng thờ, 2 ban ...
29/06/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 55 m²

0971983002

BÁN NHÀ HỒ TÙNG MẬU 34M2 5 TẦNG 3,65 TỶ NHÀ CỰC GẦN Ô TÔ TẦM PHÂN KHÚC KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI

- Vị trí: Cách ô tô, xe 3 gác đỗ 15m. Thuận tiện di chuyển Hồ Tùng Mậu, Phạm Văn Đồng, Phạm Hùng, Xuân Thủy,… - Gần trường học các cấp : Trường Mầm non Đoàn Thị Điểm, Trường tiểu học Mai Dịch, Đại học Thương Mại,... Vincom ...
29/06/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
3.65 tỷ 34 m²

0337451966

Bán Shophouse Liền Kề 214 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội

Bán Shophouse Liền Kề 214 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội

Bán Shophouse Liền Kề ngõ 214 Nguyễn Xiển thích hợp kinh doanh, làm văn phòng công ty. + Pháp lý an toàn, đã có sổ tổng và sổ từng căn cho khu biệt thự. + Vị trí có 1-0-2, một nhịp rẽ từ đường Vành Đai 3. Kết nối 2’ tới trung tâm Thủ ...
29/06/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
19 tỷ 85 m²

0903481383

SIÊU MẪU MẶT NGÕ LÔ GÓC PHỐ TÂN MAI - MỚI ĐẸP Ở LUÔN - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - KHÔNG QUY HOẠCH

BÁN NHÀ MẶT NGÕ LÔ GÓC PHỐ TÂN MAI 38M2 6 TẦNG - MỚI ĐẸP Ở LUÔN - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - KHÔNG QUY HOẠCH – GIÁ CỰC RẺ. + Tầng 1: Phòng khách và Bếp + Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC + Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi (Có thể làm thành ...
29/06/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6.5 tỷ 38 m²

0901506363

BÁN NHÀ THÔ PHÂN LÔ VỈA HÈ MỖ LAO, Ô TÔ KINH DOANH, NHÀ THÔ 2 MẶT TIỀN, 64M2, 10.3 TỶ

BÁN NHÀ MỖ LAO PHÂN LÔ VỈA HÈ, Ô TÔ KINH DOANH, NHÀ THÔ 2 MẶT TIỀN, NHÀ THÔ DỰ ÁN CÓ HOÀN CÔNG - Đường thông Vũ Trọng Khánh, Nguyễn Văn Lộc, Tố Hữu, Trần Phú, Nguyễn Khuyến, Nguyễn Trãi. - Gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2 Trần Phú, ...
29/06/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
10.3 tỷ 64 m²

0983726788

Mặt Phố Khúc Thừa Dụ, 100m, Mt 6m, 7 tầng, vỉa hè, thang máy, siêu kinh doanh, thông sàn, 35 tỷ.

- Cần bán gấp tòa nhà Mặt phố Khúc Thừa Dụ, phố víp ko có dải phân cách cứng đường 2 chiều, vỉa hè 6m lát đá. quy hoạch ổn định thông khắp quận cầu giấy, tiện ích ngập tràn, Ngân hàng, spa, nhà hàng, showrom, siêu thị, khách sạn ...
29/06/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
0 triệu 100 m²

0966636538

BÁN NHÀ MỖ LAO, PHÂN LÔ Ô TÔ KINH DOANH, 2 THOÁNG, CHỦ BÁN GẤP 40M2, 6.4TỶ

Bán nhà Mỗ Lao, phân lô ô tô kinh doanh, nằm trong quần thể Mỗ Lao, hàng xóm Chung cư cao cấp Booyoung, 3 bước chân ra Hồ Gươm Plaza, ga tàu điện Văn Quán- Hàng xóm Chung cư Quốc tế Hàn Quốc, toà nhà Ellipse Tower, Chung cư cao cấp Booyoung, hàng ...
29/06/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
7.36 tỷ 40 m²

0983726788

ĐẤT ĐẠI ÁNG Ô TÔ ĐỖ CỬA TRUNG TÂM QUẬN THANH TRÌ, NGÕ THÔNG THOÁNG AN SINH TỐT 50M2 2.3 TỶ

►Cần bán gấp mảnh đất 50m2 ở Đại Áng, Thanh Trì. Đất vuông đẹp, nền đất cao. Ngõ nông, thông gần trục chính làng giao thông rất thuận tiện. Ô tô đỗ cửa vào nhà, giá 2.3 tỷ (TL).   ► Tiện ích 1km đầy đủ từ trường Mẫu Giáo ...
29/06/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
2.3 tỷ 50 m²

0961128285

MẶT PHỐ V.I.P -MUA Ở HAY ĐẦU TƯ QUÁ ĐỈNH - GIÁ CỰC SỐC - HIẾM CÓ CĂN THỨ 2 PHỐ QUANG TRUNG HÀ ĐÔNG chỉ 5,XX Tỷ

 - Bán nhà mặt phố Quang Trung, Hà Đông, DT sàn 35m, 4 tầng- Mặt tiền đẹp - Căn nhà thuộc vị trí đẹp của đường Quang Trung QL6  6 làn xe 18m, vỉa hè hai bên rộng 6m thoải mái cho thuê kinh doanh hái ra tiền bất chấp các loại mặt hàng. ...
29/06/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
5.66 tỷ 140 m²

0865289086

CĂN HỘ 3 PN 2 WC FULL NỘI THẤT CAO CẤP VEW TRỰC DIỆN TRUNG TÂM HỘI NGHỊ TÒA A Thăng Long Number One

GIÁ TỐT - CHỈ HƠN 50TR/M2 - CĂN HỘ 5 - 3 PHÒNG NGỦ 2 WC - FULL NỘI THẤT TIỀN TỶ - FULL CÔNG NĂNG - Ở NGAY - VIEW TRUNG TÂM HỘI NGHỊ QUỐC GIA Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc+ Chủ đầu tư Tổng công ty Viglacera, tòa nhà 40 tầng, 3 tầng ...
29/06/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
5.95 tỷ 112 m²

0985572078

SIÊU PHẨM NHÀ PHÂN LÔ PHỐ TÂN MAI 8 TẦNG THANG MÁY - KD VP CỰC VIP.

SIÊU PHẨM NHÀ PHÂN LÔ PHỐ TÂN MAI 109M2 8 TẦNG THANG MÁY - KD VP CỰC VIP.   Mô tả: Nhà chủ tự xây tâm huyết với 8 tầng thang máy, hiện đang cho thuê 100tr/tháng. - Thiết kế thông sàn, diện tích 120m2/sàn. Với view hồ cực đẹp. Vị trí: ...
29/06/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
23 tỷ 109 m²

0901506363

Nhà Đẹp Dương Quảng Hàm - TT Cầu Giấy - Ô tô tránh - Giá 9 Tỷ

CC bán gấp nhà phố Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy 73M*5T. 10m ra phố Dương Quảng Hàm, Đường Cầu Giấy. tiện ích đầy đủ. - Phố to, kinh doanh sầm uất, thông nguyễn khánh toàn, Quan Hoa, Cầu Giấy, Nguyễn Văn Huyên... - Gần chợ Quan Hoa, ...
29/06/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ 73 m²

0914643212

Chính chủ cần tiền bán gấp lô dịch vụ LK31 an sinh dân trí cao

Chủ cần tiền bán gấp No08-305 LK31 khu phân lô dịch vụ Dương Nội , an sinh dân chí cao các ngã tư Lê Trọng Tân - Tố Hữu 300m . Tương lai mở đường 30m chỉ cách thửa đất 20m
29/06/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
4.55 tỷ 50 m²

0815794387

Mặt Phố Lê Đức Thọ: 100m, Mt 6m, 7 tầng, vỉa hè 8m, thang máy tầng hầm, kinh doanh,, 30 tỷ,

 - bán nhà  Mặt phố Lê Đức Thọ - Nam Từ  Liêm, trục đường  trung tâm quận thông Hàm nghi - Nguyễn Hoàng -  Hồ Tùng Mậu, kinh doanh đa dạng là noi tập chung của các Ngân hàng, nhà hàng, spa, siêu thị, tiện ích ngập tràn phù  hợp mọi ...