Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Tecco garden - 2 ngủ 90m view đẹp thông thoáng nhận nhà ở ngay , giá 2,4 tỷ bao phí.

Gia đình cần tiền BÁN GẤP trong vòng 20 ngày. Quá ngày không bán nữa. - Căn 2PN, 90m2 đã làm nội thất đẹp lung linh chỉ việc vào ở k phải làm thêm gì cả. - Nhà đã có sổ. Sang tên thoải mái. Tầng trung ban công Đông Nam view cực ...
19/10/2023
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
2.4 tỷ 90 m²

0396901997

SIÊU HIẾM – 70M TẬP THỂ BỘ TÀI CHÍNH – VIEW 2 MẶT PHỐ - TÔNG ĐẢN & LÊ PHỤNG HIỂU – 6.7 TỶ.

Siêu Hiếm - 70M Tập Thể Bộ Tài Chính – View 2 mặt phố – Tông Đản & Lê Phụng Hiểu – 6.7 Tỷ Khu Tập thể của Bộ Tài Chính xây dựng rất chắc chắn dành cho lãnh đạo cao cấp ngày xưa. Có chỗ gửi xe ô tô ở tầng 1. Đi bộ ba bước ...
19/10/2023
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
6.7 tỷ 70 m²

0906211945

NHÀ MỚI – 30M x 5T - Ở LUÔN – GIA QUẤT – 3.3 TỶ.

NHÀ MỚI – 30M x 5T - Ở LUÔN – GIA QUẤT – 3.3 TỶ.

NHÀ MỚI – 30M x 5T - Ở LUÔN – GIA QUẤT – 3.3 TỶ. Nhà gần trường mầm non, tiểu học Gia Quất. Gần lối vào đình Gia Quất đường thoáng đẹp. Chủ đầu tư xây rất đẹp. Chỉ cần dọn đồ về ở ngay. Nhà tầm tiền phù hợp cho vợ ...
19/10/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
3.3 tỷ 30 m²

0906211945

BÁN GẤP NHÀ CỰC RẺ ĐỐNG ĐA – NHỈNH 1 TỶ , SỔ RIÊNG – 4 TẦNG – 15M2X 4 TẦNG X 1.29 TỶ

Do cần chuyển đến nhà mới to hơn nên mình cần bán nhà gấp ở Văn Hương – Đống Đa ·        Diện tích 15m2 x 4 tầng x 1.29 tỷ ·        Nhà 4 tầng ·        Tầng 1: Để xe,bếp,wc,phòng ăn, phòng khách. ·        ...
19/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
1.29 tỷ 15 m²

0366583983

19/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
1.29 tỷ 15 m²

0372609996

NHÀ GIA QUẤT – 43M x 4TẦNG – MỚI ĐẸP - Ở NGAY – 4.4 TỶ.

NHÀ GIA QUẤT – 43M x 4TẦNG – MỚI ĐẸP - Ở NGAY – 4.4 TỶ.

Nhà Gia Quất – 43M x 4T – Mới Đẹp - Ở Ngay – 4.4 Tỷ Nhà ngay gần chung cư Hà nội Homeland, ba bước ra sân thể dục của chung cư, hưởng trọn tiện ích xung quanh. Gần trường mầm hon Hoa Thủy Tiên, trường mầm non – tiểu học Gia Quất, ...
19/10/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
4.4 tỷ 43 m²

0906211945

Biệt thự đơn lập Gamuda - Hoàng Mai, DT 339m2 x 4 tầng Hoàn thiện giá 52 tỷ

- Gia chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập KĐT Gamuda - Hoàng Mai, Hà Nội. - Biệt thự đơn lập Gamuda - Hoàng Mai, DT 339m² x 4 tầng Hoàn thiện thang máy giá 52 tỷ. - Vị trí trung tâm nhất khu đô thị, nơi tinh hoa hội tụ vượng lộc. - Căn nhà ...
19/10/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
52 tỷ 339 m²

0348152727

Thật 100%! Bán nhà ĐÀO TẤN, Ba Đình.LÔ GÓC, NGÕ THÔNG, OTO TRÁNH, KD, 54.5m*6T, mt 6m, 16 tỷ

LÔ GÓC- OTO TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - KINH DOANH ĐA DẠNG - GẦN CÔNG VIÊN THỦ LỆ - QUẬN UỶ -  ĐẠI SỨ QUÁN NHẬT - CẠNH LOTTE - NGÕ THÔNG PHAN KẾ BÍNH - Vị trí: Đào Tấn, Ba Đình. Diện tích 54.5m2, 6 tầng, chỉ 16.3 tỷ (còn TL). + Nhà cách mặt ...
19/10/2023
Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ 55 m²

0961512188

Hot cho thuê CHCC tại The Emerald CT8 Mỹ Đình 86m2 2PN full nội thất đẹp, chỉ 18tr/th Tú Quỳnh  0328459347

Hot cho thuê CHCC tại The Emerald CT8 Mỹ Đình 86m2 2PN full nội thất đẹp, chỉ 18tr/th Tú Quỳnh 0328459347

- Chính chủ cho thuê căn hộ cao cấp 2PN tại The Emerald - CT8 Đình Thôn giá cực tốt.+ Diện tích: 86m².+ Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 logia phơi đồ.+ Nội thất đầy đủ: Điều hoà, tủ bếp + bếp, bình nóng lạnh, rèm, ...
19/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
20 triệu 96 m²

0328459347

Bán Tòa VP phố TRUNG YÊN, kđt YÊN HÒA, Sát Phố, 2 thoáng, mới đẹp, dt 110m*7t TM, mt5.8m, 31 tỷ

KĐT YÊN HÒA - PHÂN LÔ - 3 OTO TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐỈNH 1.2 TỶ/NĂM - THANG MÁY NHẬP - NHÀ MỚI ĐẸP + Vị trí đẹp ngõ phân lô 3 ô tô tránh, chỗ để ô tô thoả mái. Cách mặt phố 3 bước, ô tô chạy vòng quanh + Vị trí kinh doanh ...
19/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
31 tỷ 110 m²

0961512188

Bán nhà khu vực Hoàng Cầu, gần hồ, 110m2, vỉa hè rộng, 3ôtô, thang máy, 2 thoáng, ở, làm văn phòng

* Tin đăng thật, tư vấn tận tâm - Liên hệ tôi, Mr Sỹ 0961512188 - để làm việc trực tiếp chủ nhà (miễn TG).------------Trung tâm quận Đống Đa - khu phân lô - đường ô tô tránh, đỗ ngày đêm - kinh doanh đông đúc - gần phố.- Chủ nhà ...
19/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
24.3 tỷ 110 m²

0961512188

Bán BIỆT THỰ sân vườn LIỄU GIAI, dt 156m2, 5T, mt 7m, GARA 2 OTO, gần phố, chỉ 37.9 tỷ

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN TRONG PHỐ - ÔTÔ CẤT VÀI CHIẾC - FULL NỘI THẤT NHẬP KHẨU - ĐƯỜNG THÔNG RỘNG - GẦN PHỐ - Ở SƯỚNG - Vị trí hiếm nhà bán, toạ lạc ngay trung tâm Ba Đình, xung quanh toàn Đại Sứ Quán, TTTM Lotte, Vin metropolis, khách ...
19/10/2023
Quận Ba Đình, Hà Nội
37.999 tỷ 160 m²

0961512188

Bán tòa 9 tầng TM, 5m ra phố NGUYỄN THỊ ĐỊNH, LG, GARA 2 OTO, 120 tr/tháng, 118m2, chỉ 35.8 tỷ

LÔ GÓC - GARA 2 OTO - SÁT PHỐ - TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ CÓ THỂ KẾT HỢP Ở, KINH DOANH - DÒNG TIỀN 120TR/TH - Tòa nhà ở vị trí hiếm có, chỉ cách mặt phố Nguyễn Thị Định 5m, đường trước nhà rộng ô tô vào thoải mái, thích hợp mọi nhu ...
19/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
35.8 tỷ 118 m²

0961512188

Bán nhà kđt Yên Hòa, Cầu Giấy. Sát phố, sau qh ra mặt phố, KD sầm uất, dt 83m, mt 5.2m, giá tốt

KINH DOANH SẦM UẤT - Ô TÔ TRÁNH VỈA HÈ - CHO THUÊ HIỆU SUẤT CAO - 60TR/THÁNG - SAU QUY HOẠCH RA MẶT PHỐMô tả:+ Vị trí: Cách mặt phố Trung Kính to 30m trước nhà thoáng vĩnh viễn, trước nhà kinh doanh sầm uất ô tô tránh, vỉa hè rộng. Thích ...
19/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
21.3 tỷ 83 m²

0961512188

Bán 78.6m2 thổ cư khu Lò Ngói, Đức Giang, SĐCC, 60tr/m2. Lh:0974518280

Địa chỉ; Thị Trấn Trạm Trôi - Đức Giang - H. Hoài Đức - TP. Hà Nội. - Vị trí đẹp, Sát khu đô Thị Nam 32, Kđt Tân Tây Đô, KĐT Tân Việt. - Cách Bến xe Mỹ Đình 7km. - Cách trường cấp 1,2 Thị Trấn 200m. Cách chợ 100m. - Xung quanh Siêu ...
19/10/2023
Huyện Hoài Đức, Hà Nội
4.68 tỷ 78 m²

0916299345

Cần bán gấp nhà Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy. GẦN CÔNG VIÊN Nghĩa Đô, VIEW THOÁNG, GẦN PHỐ,  KD, TM, 85m2, mt 5.6m, chỉ 20 tỷ. SỸ 0961512188

Cần bán gấp nhà Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy. GẦN CÔNG VIÊN Nghĩa Đô, VIEW THOÁNG, GẦN PHỐ, KD, TM, 85m2, mt 5.6m, chỉ 20 tỷ. SỸ 0961512188

VÍP NHẤT CẦU GIẤY - VỈA HÈ 2 BÊN - TRƯỚC NHÀ THOÁNG VĨNH VIỄN -  Ô TÔ DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - KINH DOANH VĂN PHÒNG - KHU DÂN TRÍ CAO - GARA 2 OTO - Ô CHỜ THANG MÁY - NỘI THẤT ĐẸP MIÊN MAN.Mô tả:  #Nguyễn_Văn_Huyên, #Nghĩa_Đô, #Cầu_Giấy. Diện ...
19/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
20 tỷ 85 m²

0961512188

Thật 100%! Bán Nhà Nguyễn Chí Thanh, Gần Phố, Thang Máy, Gara 2 Ôtô, 110m2, 5 Tầng, 19 Tỷ

+ Bán căn nhà đẹp tại Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội. Thông các hàng phố Trúc Khê, Trần Duy Hưng, Chùa Láng ..., xung quanh là các trường ĐH: Ngoại Thương, Ngoại Giao, đàn bà, Luật... diện tích S: 110m2, 5 tầng, thang máy. Gara ôtô ...
19/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
19 tỷ 110 m²

0961512188

Nhà 4 tầng xây thô khu đô thị mới Văn Phú, Hà Đông, 90m2, 11.9tỷ

- Bán nhà 4 tầng xây thô TT2 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. Diện tích: 90m2, mặt tiền 4.5m. khách về có thể thiết kế xây theo ý muốn. Hạ tầng đồng bộ, khu văn minh dân trí cao, an ninh tốt, kinh doanh rất tốt, đường trục chính của khu rộng ...
19/10/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
11.9 tỷ 90 m²

0886743366