Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Phố Nguyễn Đổng Chi, Từ Liêm, 135m2 OTO TRÁNH- KINH DOANH - ĐẦU TƯ, hơn 20 tỷ

+ Cần bán gấp nhà phố Nguyễn Đổng Chi, Nam Từ Liêm, khu vực giá bất động sản giá trị từng ngày.   + Gần bến xe – sân vận động Mỹ Đình, thông phố Nguyễn Cơ Thạch, Nguyễn Hoàng, Lê Đức Thọ, gần đại học sân khấu điện ...
24/10/2023
Quận Hà Đông, Hà Nội
20 tỷ 135 m²

0984957490

NGAY ĐƯỜNG VẠN PHÚC - Ô TÔ DỪNG ĐỖ - 40M2 - NHỈNH 6 TỶ - HÀ ĐÔNG - HÀ NỘI

+ Nhà cách mặt đường to Vạn Phúc khoảng 50m, ô tô dừng đỗ thoải mái. + DT 40m2, 4 tầng đầy đủ công năng + Nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông nối các ngả, đường Quang trung, Tố Hữu, tầm 1km đến các trường ĐH Bưu Chính, ...
24/10/2023
Thị Xã Sơn Tây, Hà Nội
6.2 tỷ 40 m²

0929329584

PHÂN LÔ Hoàng Quốc Việt 100m2 - GARA - hoạt động - THANG MÁY – hơn 20 tỷ.

+ Chính chủ cần bán nhà khu Hoàng Quốc Việt, trung tâm Cầu Giấy. + địa điểm giá trị nhà, nhà đất chất lượng nhất, sầm uất các hoạt độn, tiện ích bạt ngàn. Gần các trường ĐH tổ quốc, ĐH Ngoại ngữ, gần cơ sở y tế 108, bến ...
24/10/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
20 tỷ 100 m²

0984957490

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ BẠCH MAI HBT. NHÀ MỚI , 4 TẦNG ,TIỀN NHỎ CHỈ 2.9 TỶ

PHÂN KHÚC HIẾM - NGÕ THÔNG PHỐ BẠCH MAI - BA GÁC ĐỖ CỬA - MUA VỀ Ở NGAY - NHÀ XÂY VUÔNG VẮN - SIÊU PHẨM MỚI - SAU QUY HOẠCH NHÀ GẦN PHỐ. PHỐ BẠCH MAI – TRUNG TÂM QUẬN HBT , GẦN VỚI QUẬN HOÀN KIẾM , LÊN PHỐ CỔ CHỈ VÀI PHÚT , TIỆN ÍCH ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
2.9 tỷ 24 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ TRẠI CÁ HAI BÀ TRƯNG. Ô TÔ ĐỖ CỬA. GIÁ CHỈ 100TR/M2.

*Nhà bán nằm trong ngõ Trại Cá , Trương Định , Hai Bà Trưng , Hà Nội . Ngõ rộng , thoáng , xe ô tô đỗ cửa vào nhà . Ngõ thông Trương Định - Trần Đại Nghĩa , gần đường vành đai 2 mới mở Đại La Minh Khai cực thông thoáng đi khắp nơi ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.5 tỷ 64 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ ĐÊ LA THÀNH NHỎ ĐỐNG ĐA HN. NHÀ CỰC ĐẸP. GIÁ NHỈNH 100TR/M2

NHÀ ĐẸP, FULL NỘI THẤT, THIẾT KẾ , NỘI THẤT TINH TẾ TỈ MỶ TỪNG CHIT TIẾT *Nếu bạn đang tìm kiếm cho gia đình mình 1 chốn đi về thoải mái , tiện nghi mà không kém phần sang trọng thì ngôi nhà này chắc chắn là 1 sự lựa chọn mà ...
24/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
5.25 tỷ 44 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ ĐƯỜNG MINH KHAI HAI BÀ TRƯNG HN. GIÁ 1XXTR/M2

BÁN NHÀ NGÕ ĐƯỜNG MINH KHAI HAI BÀ TRƯNG HN. GIÁ 1XXTR/M2

NHÀ ĐẸP MỚI KOONG - 6 TẦNG THANG MÁY - Ô TÔ ĐỖ CỬA   NHÀ BÁN NẰM TRONG NGÕ TRÊN ĐƯỜNG MINH KHAI , ĐƯỜNG MINH KHAI LÀ ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2 MỚI MỞ RỘNG CỰC KỲ RỘNG RÃI KHANG TRANG, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN .XUNG QUANH TRƯỜNG HỌC BỆNH VIỆN TRUNG ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.9 tỷ 37 m²

0916605777

BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG GIẢI PHÓNG. QUẬN HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI. GIÁ NHỈNH 400TR/M2

TRUNG TÂM - MẶT PHỐ - 3 TẦNG - LÔ GÓC - VỈA HÈ - KINH DOANH BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH. DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH HÀNG THÁNG. Nhà có diện tích 56m2 , được xây 3 tầng khung cột bê tông chắc chắn , mặt tiền rộng , rất lý tưởng cho công việc kinh ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
23.5 tỷ 56 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ TRƯƠNG ĐỊNH HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI. GIÁ CHỈ 70TR/M2

Nhà bán nằm trong ngõ thuộc phố Trương ĐỊnh thuộc quận Hai Bà Trưng Hà Nội , gần về phía đầu phố , lên khu vực Hồ Hoàn Kiếm rất gần , Giao thông thuận tiện đi các hướng , tiện ích ngập tràn.
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
2.9 tỷ 40 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ CHÙA LÁNG ĐỐNG ĐA. Ô TÔ VÀO NHÀ. GIÁ 20X TR/M

Nhà bán nằm trong Ngõ trên phố Chùa Láng Quận ĐỐNG ĐA , Phân lô ô tô vào nhà . Hàng xóng toàn Giáo Sư , Giảng Viên , Bác Sỹ của các trường đại học trên phố Chùa Láng Như Ngoại Giao , Ngoại Thương , Bệnh Viện Nhi Trung Ương . Khu vực ...
24/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
11.5 tỷ 53 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ ĐƯỜNG ĐÊ TRẦN KHÁT TRÂN QUẬN HAI BÀ TRƯNG. NGÕ Ô TÔ TRÁNH .GIÁ NHỈNH 100TR/M2

MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH – DIỆN TÍCH 40M2 – GIÁ CHÀO BÁN 4.65 TỶ   Nhà bán nằm trong ngõ trên đường đê Trần Khát Trân Quận Hai Bà Trưng Hà Nội .Giao Thông đi lại rất thuận tiện , gần phố cổ , gần đường vành đai , di chuyển ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4.65 tỷ 40 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ THANH NHÀN HAI BÀ TRƯNG. NHÀ MỚI  20M2, 5 TẦNG ,GIÁ 2.68TỶ

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ THANH NHÀN HAI BÀ TRƯNG. NHÀ MỚI 20M2, 5 TẦNG ,GIÁ 2.68TỶ

NHÀ BÁN NẰM TRONG NGÕ TRÊN PHỐ THANH NHÀN HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI , NGÕ  THÔNG CÁC NGẢ … GIAO THÔNG THUẬN TIỆN , TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. TRƯỜNG HỌC BỆNH VIỆN ĐỦ CẢ. NHÀ CÒN RẤT MỚI ĐƯỢC XÂY 5 TẦNG , ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG SỬ DỤNG MÔ TẢ: ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
2.65 tỷ 20 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ THÁI HÀ  ĐỐNG ĐA. NGÕ THÔNG , Ô TÔ DỪNG ĐỖ. GIÁ 2XX TR/M2

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ THÁI HÀ ĐỐNG ĐA. NGÕ THÔNG , Ô TÔ DỪNG ĐỖ. GIÁ 2XX TR/M2

SIÊU PHẦM KINH DOANH - LÔ GÓC – MẶT TIỀN SIÊU RỘNG -Ô TÔ ĐỖ CỬA - SÁT MẶT PHỐ. Nhà bán nằm trong Ngõ trên phố THÁI HÀ Quận ĐỐNG ĐA , Phân lô ô tô vào nhà . Phố Thái Hà cực kỳ đông đúc tấp nập , nổi tiếng là phố kinh doanh ...
24/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
9 tỷ 42 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ LÁNG HẠ ĐỐNG ĐA. NGÕ XE BA GÁC. GIÁ NHỈNH 100TR/M

Nhà bán là tòa nhà 5 tầng mới xây FULL nội thật cực đẹp nằm trong ngõ thuộc phố Láng Hạ quận Đống Đa Hà Nội. Phố Láng Hạ là phố trung tâm của Quận Đống Đa ngày đêm tấp nấp , vị trí đắc địa rất thuận tiện cho việc di ...
24/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
5.6 tỷ 40 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ Ô TÔ TRÁNH ĐƯỜNG MINH KHAI HBT HN. GIÁ NHỈNH 200TR/M2

TRUNG TÂM HAI BÀ - PHÂN LÔ -  Ô TÔ TRÁNH – MẶT TIỀN RỘNG 6M   NHÀ BÁN NẰM TRONG NGÕ TRÊN ĐƯỜNG MINH KHAI , ĐƯỜNG MINH KHAI LÀ ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2 MỚI MỞ RỘNG CỰC KỲ RỘNG RÃI KHANG TRANG, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN .XUNG QUANH TRƯỜNG HỌC BỆNH ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12.5 tỷ 52 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ VỌNG QUẬN HAI BÀ TRƯNG HÀ NỘI. Ô TÔ VÀO NHÀ. GIÁ 75TR/M2

Nhà bán nằm trong ngõ Phố Vọng ngay sát vành đai 2 Đại La – Minh Khai , Vị trí nhà có tất cả các tiện ích mà cuộc sống thường ngày cần có . Bệnh viện Bạch Mai cách nhà chỉ vài trăm mét , Trường Đại Học Kinh Tế , Bách Khoa , Xây ...
24/10/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2.1 tỷ 28 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ PHỐ BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG. DÒNG TIỀN 45TR/TH. GIÁ 1XXTR/M2

NHÀ BÁN LÀ TÒA NHÀ CĂN HỘ APARTMENT MỚI XÂY 7 TẦNG FULL NỘI THẤT RẤT ĐẸP NẰM TRONG NGÕ THUỘC PHỐ BẠCH MAI ( THÔNG SANG TRẦN ĐẠI NGHĨA ). VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA CHO VIỆC KINH DOANH CĂN HỘ CHO THUÊ KHI NẰM TRONG KHU BÁCH – KINH – XÂY TẬP TRUNG ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7.5 tỷ 43 m²

0916605777

BÁN NHÀ NGÕ CHỢ KHÂM THIÊN ĐỐNG ĐA.GIÁ 70TR/M

BÁN NHÀ NGÕ CHỢ KHÂM THIÊN ĐỐNG ĐA.GIÁ 70TR/M

Nhà bán nằm trong ngõ thuộc Ngõ Chợ Khâm Thiên , diện tích rộng 64m2 , giá tiền rất hợp lý 4,5 tỷ phù hợp cho khách đầu tư chung cư mini thu về dòng tiền ổn định hoặc mua về sơn sửa để ở luôn cũng rất hợp lý . Vị chí phố Khâm ...
24/10/2023
Quận Đống Đa, Hà Nội
4.5 tỷ 64 m²

0916605777

BÁN GẤP NHÀ SÀI ĐỒNG LONG BIÊN . 100M X 5T . GIÁ 6.5 TỶ . SÁT Ô TÔ TRÁNH , THANG MÁY , THOÁNG 4 MẶT .

BÁN GẤP NHÀ SÀI ĐỒNG LONG BIÊN . 100M X 5T . GIÁ 6.5 TỶ . SÁT Ô TÔ TRÁNH , THANG MÁY , THOÁNG 4 MẶT + Vị trí tọa lạc trên Sài Đồng . Kết nối QL5 , cầu Đông Trù . Gần huyết mạch đường Cổ Linh , Cao tốc Hà Nội – Hải Phòng . Phố Sài ...
24/10/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
6.50 tỷ 100 m²

0333442386

BÁN NHÀ NGÕ ĐƯỜNG MINH KHAI HAI BÀ TRƯNG HN. GIÁ NHỈNH 100TR/M2

TRUNG TÂM HAI BÀ - PHÂN LÔ - 3 BƯỚC Ô TÔ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - SỔ PHÂN LÔ    NHÀ BÁN NẰM TRONG NGÕ TRÊN ĐƯỜNG MINH KHAI , ĐƯỜNG MINH KHAI LÀ ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2 MỚI MỞ RỘNG CỰC KỲ RỘNG RÃI KHANG TRANG, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN .XUNG QUANH TRƯỜNG ...
24/10/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5.35 tỷ 38 m²

0916605777