Bán nhà đất tại Đà Nẵng

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

Căn nhà đẹp này đang chờ đón bạn với mức giá cực kỳ ưu đãi chỉ 6 tỷ 350 triệu. Sở hữu ngay căn nhà 91m², với mặt tiền rộng 5,8m, chiều sâu 15,7m, tọa lạc tại vị trí đắc địa chỉ cách mặt tiền Ngô Quyền chỉ 10m. Nhà xây 3 ...
20/01/2025
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
6.35 tỷ 91 m²

0779585709

Mua ngay nhà mặt tiền Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng

Mua ngay nhà mặt tiền Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng

Mua ngay để đón Tết với giá cực kỳ hấp dẫn! Chỉ 3 tỷ 150 triệu, bạn sẽ sở hữu ngay căn nhà mặt tiền Trường Chinh với diện tích 54m², mặt tiền 4m và chiều dài 14m. Căn nhà được xây dựng 2 tầng, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 nhà ...
20/01/2025
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
3.15 tỷ 54 m²

0779585709

Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

Cơ Hội Vàng Đầu Tư Bất Động Sản! Nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ đang chờ đón bạn! Với diện tích 100m² (nằm ngang 5m x 20m), căn nhà 1 trệt 1 lửng này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn hoặc cơ hội kinh doanh ...
18/01/2025
Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6.50 tỷ 100 m²

0779585709

Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần Võ Chí Công, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng

Nhà đẹp mặt tiền gần Võ Chí Công đang chờ đón bạn! Với diện tích 95m², thiết kế 3 tầng gồm 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, ngôi nhà này chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Giá chỉ 5 tỷ 950 triệu, một mức giá ...
17/01/2025
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
5.95 tỷ 95 m²

0779585709

ĐĂNG KÝ THAM DỰ:

ĐĂNG KÝ THAM DỰ: "SỰ KIỆN SITE TOUR & CAFE BẤT ĐỘNG SẢN

ĐĂNG KÝ THAM DỰ SỰ KIỆN SITE TOUR & CAFE BẤT ĐỘNG SẢN | THAM QUAN NHÀ SANG - NHẬN VÀNG NĂM MỚI CÙNG THE VISTA RESIDENCE Ưu đãi hấp dẫn đang chờ đón bạn: - Hỗ trợ vay lên đến 70% với lãi suất 0%, ân hạn nợ gốc lên tới 18 tháng. - Chiết ...
17/01/2025
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4 tỷ 76 m²

0967962204

ĐĂNG KÝ THAM DỰ:

ĐĂNG KÝ THAM DỰ: "SỰ KIỆN SITE TOUR & CAFE BẤT ĐỘNG SẢN | THAM QUAN NHÀ SANG - NHẬN VÀNG NĂM MỚI CÙNG THE VISTA RESIDENCE"

ĐĂNG KÝ THAM DỰ: "SỰ KIỆN SITE TOUR & CAFE BẤT ĐỘNG SẢN | THAM QUAN NHÀ SANG - NHẬN VÀNG NĂM MỚI CÙNG THE VISTA RESIDENCE" Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ sang trọng tại The Vista Residence, nằm ngay trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng. Với vị trí ...
16/01/2025
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4.30 tỷ 76 m²

0967962204

Chốt ngay nhà đẹp gần Quảng Trường 29/3, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng

Nhà đẹp, vị trí lý tưởng, giá cả phải chăng – cơ hội không thể bỏ qua! Chỉ với 5 tỷ 170 triệu, bạn đã có thể sở hữu ngay một ngôi nhà tuyệt vời, nằm gần quảng trường 29 tháng 3 và khu giải trí Đà Nẵng Downtown. Diện tích ...
15/01/2025
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
5.17 tỷ 63 m²

0779585709

Cho thuê toàn bộ toà nhà 6,5 tầng mặt tiền 114 Hoàng Hoa Thám ngay trung tâm

Cho thuê toàn bộ tòa nhà 6,5 tầng tại địa chỉ 114 Hoàng Hoa Thám, ngay trung tâm quận Hải Châu và Thanh Khê, Đà Nẵng. Tòa nhà có diện tích đất 118,8m2 (ngang 7,2m) và tổng diện tích sàn lên đến 640m2. Tòa nhà được trang bị đầy đủ các ...
15/01/2025
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
90 triệu/tháng 119 m²

0911904215

Văn phòng cho thuê ngay trung tâm quận Ngũ Hành Sơn

Văn phòng cho thuê ngay trung tâm quận Ngũ Hành Sơn

Văn phòng cho thuê ngay tại trung tâm quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng, chỉ cách đường Võ Chí Công 60m. Với diện tích linh hoạt từ 35 m2, 80 m2 đến 189 m2, đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp của bạn. Tòa nhà mới xây, hiện đại với ...
15/01/2025
Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thỏa thuận triệu/tháng 80 m²

0911904215

Bán đất mặt tiền Cách Mạng Tháng 8 kẹp kiệt sau lưng P.Khuê Trung - Q.Cẩm Lệ - TP.Đà Nẵng

Bán đất mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, nằm kẹp kiệt sau lưng phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng. Diện tích: 107m2. Đây là vị trí lý tưởng cho việc kinh doanh buôn bán, rất gần các tiện ích như chợ, trường học, công ...
15/01/2025
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
0 triệu 107 m²

0911904215

BÁN NHÀ 2 MẶT KIỆT TRƯỚC SAU- ĐỀU LÀ KIỆT OTO (NGUYỄN VĂN THOẠI VÀ NGŨ HÀNH SƠN). Lh:0824017339

Nhà 2 mặt kiệt, tọa lạc tại vị trí đắc địa với mặt tiền trước sau đều là kiệt ô tô, thuận tiện di chuyển. Diện tích 106m2 với thiết kế vuông vức, chiều ngang 6m1, kết cấu 3 tầng lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. Công năng ...
15/01/2025
Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
8.10 tỷ 106 m²

109

CĂN HỘ ALTARA SUITES – ĐẲNG CẤP NGHỈ DƯỠNG TẠI ĐÀ NẴNG

CĂN HỘ ALTARA SUITES – ĐẲNG CẤP NGHỈ DƯỠNG TẠI ĐÀ NẴNG

Căn hộ Altara Suites – Đẳng cấp nghỉ dưỡng tại Đà Nẵng Nằm ở vị trí vàng tại 120 Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng, Altara Suites là lựa chọn hoàn hảo cho những ai khao khát không gian sống sang trọng và tiện nghi gần biển. Với tầm nhìn trực ...
15/01/2025
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
100 m²

0328511311

Siêu Phẩm Căn Hộ Biển Mỹ Khê – Sổ Hồng Vĩnh Viễn, Lợi Nhuận Lên Đến 30 Triệu/Tháng!

Siêu Phẩm Căn Hộ Biển Mỹ Khê – Đầu Tư Ngay Hôm Nay! Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng? Căn hộ Fusion Suites Danang Hotel chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Với sổ hồng vĩnh viễn, bạn có thể hoàn toàn ...
14/01/2025
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
65 m²

0328511311

Bán căn hộ Nam Ô Discovery - Căn hộ 100% view biển tại Đà Nẵng với 99% căn hộ đón nắng hướng Đông

Cơ hội sở hữu căn hộ 100% view biển tại Nam Ô Discovery - Đà Nẵng! Chúng tôi vui mừng thông báo rằng dự án Nam Ô Discovery chính thức mở bán căn hộ cao cấp với giá chỉ từ 55 triệu/m². Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ để sở hữu ...
10/01/2025
Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
2.69 tỷ 49 m²

0347731446

BÁN  GẤP TÒA CĂN HỘ KÈM NHÀ HÀNG LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ GIÁ SỤP SÀN

BÁN GẤP TÒA CĂN HỘ KÈM NHÀ HÀNG LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ GIÁ SỤP SÀN

BÁN GẤP TÒA CĂN HỘ KÈM NHÀ HÀNG LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ GIÁ SỤP SÀN Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại trung tâm khu du lịch Hà Bổng, nơi sầm uất quanh năm, chỉ cách biển Mỹ Khê 300m. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn ...
09/01/2025
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
18.9 tỷ 200 m²

0906459464

Sỡ hữu ngay nhà mặt tiền gần Nguyễn Tri Phương, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng với giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 6 tỷ 300 triệu! Diện tích 76,5m², chiều ngang 5m và chiều dài 15,3m, căn nhà được thiết kế với 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, phù hợp cho gia đình đông người hoặc ...
08/01/2025
Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6.30 tỷ 76.5 m²

0779585709

BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN BẮC SƠN GIÁ SẬP SÀN, GIÁ TỐT

BÁN GẤP ĐẤT MẶT TIỀN BẮC SƠN GIÁ SẬP SÀN, GIÁ TỐT

Mặt tiền đường Bắc Sơn, vị trí thuận lợi cho việc di chuyển và kinh doanh, đang chờ đón bạn. Với diện tích 125m² (ngang 5m, dài 25m), không gian này cực kỳ linh hoạt, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng hoặc sử dụng. Hướng Đông Nam ...
08/01/2025
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6.35 tỷ 125 m²

0906459464

Mặt tiền Lý Thái Tông 3 Tầng Cho Thuê kinh doanh và Căn Hộ,100m2,  3 Tầng,

Mặt tiền Lý Thái Tông 3 Tầng Cho Thuê kinh doanh và Căn Hộ,100m2, 3 Tầng,

Nhà 3 tầng diện tích 100m2, vuông vức, nằm trong khu vực sôi động gần Biển Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê Tây, Hoàng Thị Loan, Bến Xe, Sân Bay. Cấu trúc nhà gồm: - Tầng 1 với mặt bằng kinh doanh, 1 phòng ngủ, 1 kho và 1 nhà vệ sinh. - Tầng 2 ...