Cần bán căn hộ Cora Tower: căn 1PN+, toà A2 hướg đôg nam mát mẻ
Mua bán căn hộ chung cư
Đà Nẵng
Quận Cẩm Lệ
Hoà Xuân
KĐT Sinh Thái Hòa Xuân
Giá :
3.51 tỷ
Diện tích :
54 m2
Ngày đăng :
11/05/2026
Mã tin :
814964
Số phòng ngủ :
1
Số toilet :
1
Tầng :
6
Thông tin mô tả
Căn 1PN+ thuộc tầg 6 toà A2, sát căn góc, mát mẻ. Dt 54met vuôg. Thuộc dự án của Sun Group ngay khu đô thị Hoà Xuân.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%. Miễn lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc suốt 24 tháng. Duyệt hồ sơ nhanh chóng
Liên hệ: 0968408797
Tìm kiếm theo từ khóa:
Mua bán nhà đất
Mua bán nhà đất Đà Nẵng
Mua bán nhà đất Quận Cẩm Lệ
Mua bán nhà đất Hoà Xuân
Mua bán căn hộ chung cư KĐT Sinh Thái Hòa Xuân
Bất động sản cùng dự án
19.97 tỷ
312 m²
Lô XX-B2-11-Euro Village 2 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng - 64 triệu/m2
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
3.30 tỷ
100 m²
KHU ĐÔ THỊ SINH THÁI NAM HÒA XUÂN, HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG.
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
25 tỷ
200 m²
Cần bán nhanh 2 lô liền kề Nguyễn Phước Lan,Hoà Xuân,Cẩm Lệ,Đà Nẵng,22 tỷ
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
18.60 tỷ
300 m²
Cần bán Đất Biệt Thự Euro Village 2 Hòa Xuân - Cẩm Lệ-ĐN- 62tr/m2
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
10.50 tỷ
100 m²
Cần bán gấp lô đất Nguyễn Phước Lan,Hòa Xuân,Cẩm lệ,Đà Nẵng-100m2-10,5 tỷ-0901127005
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
7.50 tỷ
125 m²
Lô Đất đường 29-3, KĐT Sinh thái ven sông Hòa Xuân-125m2-Chỉ 7,5 Tỷ-0901127005
Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng
Liên hệ người đăng
Đã sẵn sàng tư vấn cho bạn
070 2322168
Diện tích
Dưới 30m2
30m2 - 50m2
50m2 - 80m2
80m2 - 180m2
>180m2
Mức giá
< 500 triệu
500 - 800 triệu
800 triệu - 1 tỷ
1 - 2 tỷ
2 - 3 tỷ
3 - 5 tỷ
5 - 7 tỷ
7-10 tỷ
10-20 tỷ
20-30 tỷ
>30 tỷ
Số phòng ngủ